Zinduna
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 2,377
- 3,394
aisee kazi ya kumkosoa Mungu hiyo basi ni malipo yake
Shost upo?
Wewe huopendi neema za allah kama za kwangu?
aisee kazi ya kumkosoa Mungu hiyo basi ni malipo yake
aisee kazi ya kumkosoa Mungu hiyo basi ni malipo yake
Shost upo?
Wewe huopendi neema za allah kama za kwangu?
Daah nina wax wax na iq ya mpasuliwaji
Nadhani hao waliokuwa wanamnyanyapaa ndo walioanza kumkosoa Mungu
Mie nataka ya boobs.......
hahaaaaaaa Daudi Mchambuzi hakuna docta unamfaham unielekeze
yupo nnamfahamu nitakuPM details
Yeah I agree with you, it is capital for enlarging makalio na kisha kutengeza pesa kutoka kwa wanaume wanaopenda makalio makubwa makubwa wenyewe mnaita neema za allah..........