Nifunguen! Tunapendana bila kujuana!


M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
529
Likes
23
Points
35
Age
30
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
529 23 35
Heshima yenu wakuu.
Mimi ni mvulana ambae nimekuwa katika uhusiano wa kimapenz na mdada ambae hanikumbuki.

Wakat tukiwa secondar IV 2005 Huyu bint alikuwa form I shule hiyo hiyo.nilipo muona nilitokea kumpenda sana lakin sikuweza kumweleza sababu alikuwa anaogopa sana.alitoa mda wa salamu huku akiwa kaangalia chin na ukianzisha mada nyingine aliondoka na ulipokuwa ukijifanya king'ang'aniz ulikuwa unashtukia kwa mwl wa nidhamu kujieleza.

Niliendelea kumpenda na kutafuta mawasiliano yake bila mafanikio had nikakata tamaa.na tangia hapo hatuja wah kuonana had leo.

Kwa sasa nina miez mitatu tangu nimepata namba yake na kuamua kufunguka kuwa nampenda.kanikubal na ana mapenz makal sana kwangu japo kasema hanikumbuki.
Hatuja onana kwan tupo mikoa tofaut kimasomo.
Mawasiliano yapo very hot na mashamsham kibao.kiukwel mi ndo cjielew juu yake.

Jaman nifunguen macho ni kwel naweza pendwa kias hicho na mtu asiye nikumbuka? Au nazugwa tu mwishowe nijifie na penz juu yake shingon?

Nawasilisha!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Jaman nifunguen macho ni kwel naweza pendwa kias hicho na mtu asiye nikumbuka? Au nazugwa tu mwishowe nijifie na penz juu yake shingon?
Nadhani majibu ya swali lako umesha yaeleza hapa chini.
Kwa sasa nina miez mitatu tangu nimepata namba yake na kuamua kufunguka kuwa nampenda.kanikubal na ana mapenz makal sana kwangu japo kasema hanikumbuki.
Hivi miaka 8 yote atakuwa alikua anakusubiri wewe tu? Kama hautamkuta ana watoto 6 ni bahati!!!!
Huenda ukamkuta ameolewa au alisha achika zamani.

BTW fanya mpango mkutane ana kwa ana huenda ukakuta unawasiliana na bibi yake ukadhani ni yeye.
 
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
529
Likes
23
Points
35
Age
30
M

mutahappy

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
529 23 35
Ndugu yangu SAUDAR.
Huyu bint ni kwel hajaolewa nimefanya utafit wa kutosha had kwa dada yake ambae tumesoma wote darasa moja.kwa sasa hupo chuo.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Nadhani majibu ya swali lako umesha yaeleza hapa chini.

Hivi miaka 8 yote atakuwa alikua anakusubiri wewe tu? Kama hautamkuta ana watoto 6 ni bahati!!!!
Huenda ukamkuta ameolewa au alisha achika zamani.

BTW fanya mpango mkutane ana kwa ana huenda ukakuta unawasiliana na bibi yake ukadhani ni yeye.
Hahahahahaha huh sasa wewe unamtisha mwenzako lol.
 
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2013
Messages
4,620
Likes
120
Points
145
Ablessed

Ablessed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2013
4,620 120 145
Jitahidi kumfuatilia kwa karibu ili uonane nae maana hapo bado hamjaanza kupendana kwani yeye hakukumbuki. Isipokua anakufeel tu , sasa huenda atakapokuona atakata tamaa kabisa , huenda upo kinyume na anavyoimagine. Sasa kama anahisi wewe ni bonge la mtu na akauta mtu wa kawaida itamdiscourage and vice versa. Mkisha onana hapo ndipo mtaianza safari ya mapenzi taratibu. Remember love is a two way traffic
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,590
Likes
132,414
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,590 132,414 280
Itakula kwako angalia ucje kuzama parcee halafu ukajikuta unaumwa kale kaugonjwa kasikochagua umri wala uzoefu wa mtu! Ukatamani kukatisha maisha yako kanaitwa BROKEN heart
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,638
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,638 280
Ngoswe: Penzi Kitovu cha Uzembe
 
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Messages
425
Likes
60
Points
45
Benzoic

Benzoic

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2012
425 60 45
Hako kanazimika flag kwa sababu ushakaambia kuwa uko chuo na ushakapiga swaga za boom, ushakatumia vocha na mkwanja wako wa boom, ushakanunulia simu nzuri na kana Sms za mpesa kibao kutoka kwako. Dude, run!!!
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Jitahidi kumfuatilia kwa karibu ili uonane nae maana hapo bado hamjaanza kupendana kwani yeye hakukumbuki. Isipokua anakufeel tu , sasa huenda atakapokuona atakata tamaa kabisa , huenda upo kinyume na anavyoimagine. Sasa kama anahisi wewe ni bonge la mtu na akauta mtu wa kawaida itamdiscourage and vice versa. Mkisha onana hapo ndipo mtaianza safari ya mapenzi taratibu. Remember love is a two way traffic
you are very very right mydia
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Likes
909
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 909 280
Kuonana ni jambo la msingi sana...
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,851
Likes
3,638
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,851 3,638 280
mie mzima sana sijui weye...hata mie nimekumiss sana best...halafu inabidi nikutafute kuhusu habari ya TA aisee!!!

mzima best?
Nimekumic ujue
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,057
Likes
11,133
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,057 11,133 280
Oh boy...!

Kwahiyo mkiwasiliana mnaongea nini kwa mfano?

Wewe huna tofauti na watu wanaofall in love na avatar huku!!!
 
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
583
Likes
77
Points
45
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
583 77 45
Love Sometimes comes like a dream and leaves like a nightmare
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Hahahahahaha huh sasa wewe unamtisha mwenzako lol.
Sasa Ablessed mimi na wewe nni anamkatisha tamaa?
Jitahidi kumfuatilia kwa karibu ili uonane nae maana hapo bado hamjaanza kupendana kwani yeye hakukumbuki. Isipokua anakufeel tu , sasa huenda atakapokuona atakata tamaa kabisa , huenda upo kinyume na anavyoimagine. Sasa kama anahisi wewe ni bonge la mtu na akauta mtu wa kawaida itamdiscourage and vice versa. Mkisha onana hapo ndipo mtaianza safari ya mapenzi taratibu. Remember love is a two way traffic
Ndo maana na mimi nikamwambia waonanenae ili kila mmoja ajue mabadiliko ya mwenzake ila kwakusema waemdelee na mapenzi ya kwenye simu hatutakawia kusikia akisema wameshafunga ndoa kwa njia ya simu.
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280
panga tu kasafari ukaonane naye. huo ni wajibu wako
na ndo maana ukawa mwanaume.
 
W

wakalisisi

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
0
W

wakalisisi

Member
Joined Apr 18, 2013
17 0 0
Acha kujidanganya hakuna mapenzi ya aina hiyo haswa kwa watanzania, ebu jenga picha kuwa hupendi kabisa wanawake wanene na yeye alikuwa mwembaba but ndani ya miaka nane amezaa na amekuwa mnene saaana utafanyaje?? au kama kajikoboa ana adonda usoni na miguuni je?? acha ujinga wa kupenda usichoona wewe!!!
 
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
11,278
Likes
1,395
Points
280
AdvocateFi

AdvocateFi

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
11,278 1,395 280
Mkuu angalia usije ukapenda na misukule!! Dunia hii ati..
 

Forum statistics

Threads 1,274,335
Members 490,676
Posts 30,508,769