Nifanyeje psychological punishment kwa wife? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nifanyeje psychological punishment kwa wife?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kipusy, Dec 27, 2011.

  1. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mke wangu ananikaidi sana maamuzi yangu. alienda kwao kumsaidia mama yake kazi fulani, alivyomaliza hakurudi mapema kama nilivyomuagiza, mpaka sikukuu ya xmass imepita ndio anakuja, nimemzuia asije tena mpaka nitakapo muita... lakini anakuja tu kinguvu... mama mkwe apokei simu yangu..... NIMUADHIBU VIPI???? HASA KISAIKOLOJIA????
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kaa kimya ila mfanye ajue kakosa...
     
  3. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo kwenye mawasiliano yenu si mazuri yawezekana huna nguvu katika maamuzi yako kwake
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    usigonge mzigo hadi 2013
     
  5. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jaman humtakii mwenzio mema weye,
    hapo atamuadhib mke au anajiadhibu mwenyewe jaman...2013 loh.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    atakuwa anaiba mara moja kwa miezi 3 nje
    ajitahidi tu
    hakuna adhabu kubwa kama hiyo

     
  7. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    duh..... ataliwa na wa2 sasa
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    huwa ana tabia ya kuliwa?

     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ss hapo na vice versa ni true.
    mkewe nae awe anajiiba mara moja baada ya miez 3.
    unadhan nn kitafuatia jaman.
     
  10. G

    Geka Senior Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kukaa kimya na kujidai hakuna tatizo inaweza kuwa ni adhabu tosha lakini, kwanini umeamua kuchagua psychological punishment wakati zipo nyingine ambazo bado zitaendelea kuimarisha ndoa yenu?

    Moja ni kukaa na kumwambia nje ndani namna unavyojisikia na anavyokufanya ujisikia vibaya, hii itawasaidia wote wawili kuliko kudhani kuwa unamwadhibu psychologically ilhali kwa upande mwingine ina madhara makubwa na ya kutisha kwako kuliko kwake.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Funga nyumba tambaa na funguo
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kama mume hagongi mzigo
    hakuna mwanamke anayewaza kuiba
    sanasana utamkuta kwa kakobe anaombewa

    akiiba ujue alikuwa naye siku zote
    ni mume mwenzie wa milele

     
  13. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ww mwaka mzima uko 2 kwa kakobe jaman hakunaga iyo.
    labda wanawake wa enzi izooo, sahv na wao wanasubstitute jaman.
     
  14. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh kongosho huo sio ushauri mzuri bhana watamgongea mke huyo.....
     
  15. kipusy

    kipusy JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mwanamke yoyote aspogongwa mwaka mzima na unalala nae kitandani lazime agawe nje, labda uwe umesafiri
     
  16. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mmh! Kazi kwelikweli. Je ni mara yake ya kwanza kukaidi? Kuna nini kwa mama mkwe mpaka agombee kufanya sherehe kule? Hapo kwako kuna mapungufu gani? Au kuna jamaa wa zamani walienda kukutana kule?
    Mimi adhabu kubwa ninayompa mtu aliyefanya makosa ni kukata mawasiliano kabisa. Iwe simu au maongezi ya ana kwa ana. Kama anakupenda itamuumiza sana, ila kama hakupendi haitamsumbua. Uzuri wa kukaukiana ipo siku mtacheka tu.
     
  17. huzayma

    huzayma Senior Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo ameshakusoma, akakuangalia, akaona huwezi kumfanya lolote na huwezi kumkosa, kule kwa jamaa zetu wanasema amekupanda kichwani, yeye ndo anakuongoza wewe. usipoangalia atakufikisha pabaya,
    kama mapenzi yangekuwa yanapimwa kwa mizani ule upande wa mke wako ungekuwa juu, yani hauna uzito kabisaaaaaaaa.
    kwa kifupi huyo ana mume jina tu, jitihada inahitajika hapo.
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kama unataka adhabu nzuri ya kisaikolojia ishi maisha ana kwamba hakuna chochote kilichotokea, onyesha upendo kwake na wala usigusie kuwa kuna kosa amefanya, yaani iwe kama hakuna cha ajabu kilichotokea
     
  19. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    :frusty:problems are simply part of the curriculum that appear and fade away like algebra class but the lessons you learn will last a lifetime:behindsofa:
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,265
    Likes Received: 4,245
    Trophy Points: 280
    kabla hujatafuta adhabu kaa chini tafakari hayo "maamuzi yako" anayokaidi? je yanakuwa win win situation? unatoa maamuzi ya kibabe? unamsikiliza anachotaka? ila ndani ya nyumba kuwe na amani lazima wote wawili mkubaliane. lakini mmoja anapokuwa ni muamuzi wa kila kitu matokeo yake ndo hayo.
    mkeo amekwambia kwa nini "kapitiliza" siku? Fine wanaume mnasema nyie ndo vichwa, ndo waamuzi lakini siku zote nyumba yenye fuaraha na mafanikio huwa wanasikilizana,wanajadiliana, wanaacha umimi na kuweka "sisi". Kama kuna mbabe ajishushe la sivyo mtafarakana kila siku. Kumbuka mke si mtoto, ni mtu mzima mwenye akili timamu mwenye maamuzi yake ili muwe katika mstari ulionyooka lazima muwe mnakubaliana.

    wewe na mkeo mkajitafakari kuna tatizo kubwa kati yenu.

    :focus:

    mnyime unyumba(ila ujue madhara yake..... usirudi jamvini unalia)
     
Loading...