Nifanyeje nisilione hili neno

Decision

Member
May 6, 2020
36
125
Ili neno COVID moja tisa sasa kwangu limekuwa chukizo na kunikatisha tamaa ya maisha kutokana na taarifa mbali mbali ninazoziona mitandaoni kuna mitandao naipenda lakini kila nikiingia saizi ni taarifa za covid tu hasa ninaposoma mambo ya dawa ambazo zinatangazwa tangazwa ovyo bila uthibitisho ivi kwanini wasiache kutangaza tangaza dawa na badala yake kusubiri dawa ambayo itakuwa proved kabisa kama ndo tiba sahihi ya corona kama zilivyo dawa nyingine?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BOB OS

JF-Expert Member
Dec 11, 2011
3,327
2,000
Mpendwa Mteja, tunakusihi endelea kujifunza na kufuata maelekezo ya Wataalam kuhusu namna ya kujikinga dhidi ya maambukizi ya #CORONAVIRUS. Aidha, tunakushauri kuepuka kusikiliza taarifa zisizo sahihi kutoka vyanzo visivyoaminika
 

kantalambaz

JF-Expert Member
Dec 24, 2017
1,738
2,000
Ili neno COVID moja tisa sasa kwangu limekuwa chukizo na kunikatisha tamaa ya maisha kutokana na taarifa mbali mbali ninazoziona mitandaoni kuna mitandao naipenda lakini kila nikiingia saizi ni taarifa za covid tu hasa ninaposoma mambo ya dawa ambazo zinatangazwa tangazwa ovyo bila uthibitisho ivi kwanini wasiache kutangaza tangaza dawa na badala yake kusubiri dawa ambayo itakuwa proved kabisa kama ndo tiba sahihi ya corona kama zilivyo dawa nyingine?

Sent using Jamii Forums mobile app
Kila mtu yupo kwenye juhudi za kupata dawa ya COVID19 kuna baadhi wameshapata ndiyo maana wanatangaza. Tuliza munkari

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom