Nifanyeje,anapenda kunilamba sana


Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,505
Likes
1,068
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,505 1,068 280
Wanajanvi naomba msaada kuondokana na tatizo hili.Kwani anapenda sana kulamba lamba ata mimi ananilamba sijui chanzo ni nini?
Yaani ata nikitoka kazini nafungua gate utaona tu ameanza kutoa ulimi nje na kuanza kunilukia hapo basi anaanza kunilamba. Mbwa wangu huyu ata nikimpa chakula anaanza kunilamba mikono ata chakula analamba kwanza ndo anakula.
Msaada kama ni ugonjwa naomba msaada.
 
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
2,654
Likes
499
Points
180
kashengo

kashengo

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
2,654 499 180
ovyoooooooooooooooooo:canada:
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Alikula Limbwata ulompa mwenza wako
 
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
449
Likes
34
Points
45
M

mzee wandimu

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
449 34 45
mkuu ile mimba yashemeji yetu mmeshatoa?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,193
Likes
4,523
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,193 4,523 280
yaani anakulamba hadi chumvini?
 
K

KILINDI

Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
K

KILINDI

Member
Joined Apr 17, 2011
50 0 0
Kuwa muwazi anakulamba nini? au una asali, unajuwa mtu mzima anapoomba ushauri anapaswa kuwa muwazi ili kupisha nakuruhusu mawazo ya hao anaowaomba ushauri. Please kuwa muwazi boss.
 
K

KILINDI

Member
Joined
Apr 17, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
0
K

KILINDI

Member
Joined Apr 17, 2011
50 0 0
Lakini usijali, hiyo ni ishara ya upendo na shukrani kwako kwa yote unayomtendea ktk maisha, so dont feel bad uko pouwa na yeye yuko pouwa kabisa.
 
S

sixmund6

Senior Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
102
Likes
0
Points
33
S

sixmund6

Senior Member
Joined Oct 11, 2011
102 0 33
Mpe aweana solve sana advanced mathematics.
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,982
Likes
1,449
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,982 1,449 280
Du hiyo kali kwani ww hutaki?
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,739
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,739 179 160
paka pilipili akikulamba atawashwa, ataacha!
 
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
2,686
Likes
185
Points
160
N

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2011
2,686 185 160
Wanajanvi naomba msaada kuondokana na tatizo hili.Kwani anapenda sana kulamba lamba ata mimi ananilamba sijui chanzo ni nini?
Yaani ata nikitoka kazini nafungua gate utaona tu ameanza kutoa ulimi nje na kuanza kunilukia hapo basi anaanza kunilamba. Mbwa wangu huyu ata nikimpa chakula anaanza kunilamba mikono ata chakula analamba kwanza ndo anakula.
Msaada kama ni ugonjwa naomba msaada.
Huoni soni kujitangaza hadharani kwamba wewe unaf.....nywa na gu dogi!
 
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
509
Likes
87
Points
45
Age
38
B

Bishweko

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
509 87 45
Jokes and Udaku bwana haya wewe mshindi ila du mawazo ya watu wanakimbilia kule.Jamaa kasema mbwa wake anamlukia anapenda kulamba mikono ila watu mmekimbilia kuleeee kwani ata ng'ombe anamlamba mtu aliyemzoea.
 

Forum statistics

Threads 1,249,962
Members 481,167
Posts 29,715,977