Nifanye nini niweze kupenda?

mkuu tubadilishane mioyo, maana mie sichelewi kupenda halafu mara zote nimeumia!

natamani ningekuwa wewe, angalau nijue mtu akipenda huwa anajiskiaje.
 
Mkuu hujawahi kupenda wakta mi ndo nimetoka kupigwa cha mbavu sio mda mda mrefu nimejibiwa "we kaka mi nilishapendwa na ntaendelea kupendwa so sihitaji kupendwa na wewe"nipo naugulia cha mbavu hapa!
 

nataka sana kupenda ndiyo maana nimekuja hapa, nafanyaje ili niipate hiyo hisia ya kumuweka mtu moyoni kimapenzi?
 

Mtoto wangu wa kiume, umri miaka mitano...jumamosi ya wiki iliyokwisha aliniacha hoi...alisema hivi..."Baba bidaye nitavaa nguo za kisharo baro, afu nikiwa natoka yaani natembea kisharo baro wasichana wakiniona watanipenda na kunikiss"

Sijaelewa hadi leo...
 
Unayejifanya hujawahi kupenda, dawa yako iko jikoni (limbwata). Utakuja kujikuta unapenda sana na wewe hupendwi kabisaaa.

wazo lako ni zuri, lkn nitamjuaje huyo wa kunipa limbwata? Hapa shida yangu kupata hisia ya kumuweka mtu moyoni kimapenzi, hata akinitenda poa tu.
 
Kajiangalie kwenye kioo usikute unajinsia tofauti na unavyoonekana mkuu
POLE SANA...HUENDA ULIPENDA USIPO P;ENDWA ZAMANI
 
Cjakuelewa vizuri ina maana hujawah kuwa na mahusiano au ukiw kwny mahusiano humpendi umetaman kdogo 2

nimekuwa na mahusino mengi, kwa sasa naishi na mwanamke tuna watoto 2, tatizo ni kumuweka mpenzi moyoni, mara zote huwa natamani tu.
 
Chama cha Punyeto Tanzania....Swali hilo ni moja ya mwelekeo wa ushauri ninaotaka kukupa!! Je wewe ni mwanachama wa CHAPUTA?

hapana, naishi na mwanamke na tuna watoto 2, tatizo ni kumuweka mtu moyoni ki-mapenzi, huwa natamani tu.
 
upendo huo ninao, tena umepitiliza, kwani natumia hata sehemu ya mali zangu kusaidia ndugu na jamii inayonizunguka. Tatizo ni kumpenda mwanamke ki-mapenzi.

uiwii ama kuna experience fulan ulishakukuta sio lzm iwe kwako inaeza kua frm ur friends,family members then ukajijengea ukuta whn it comes to girls.. otherwise bado hujampata uliempenda.
 
hapo haitaji shule kubwa kujua! kiufupi wewe ni hanisi ndugu yangu!
 
Tuko wengi kumbe,.....yaani mimi ndio zero kabisa kwenye mambo hayo.

Du! Kama mimi, nilijaribu kupenda ila hakuna hata hisia wala taswira ya mwanamke iliyokaa macho wala akilin mwangu.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…