Nifanye nini ili kufanikiwa katika fani ya IT?

Nifanye nini ili kufanikiwa katika fani ya IT?

kenlick00

Member
Joined
Dec 29, 2016
Posts
45
Reaction score
5
Kwanza ningependa kuwapa pole kwa shughuli mbalimbali mnazofanya.
Leo napenda kushare nanyi katika uzi huu kwa wale wenye uelewa Kuhusu fani ya IT.
ningependa kujua ya kua ili uweza kufanikiwa katika fani ya IT unatakiwa ufanye vitu vipi ambavyo vitakufanya ufanikiwe kulingana na soko la ajira la nchini mwetu TZ.
 
Ujue kitu chochote katika fani yako, mfano programming,data base,security n so forth...
Pia ukiongezea na vijicourse kama Oracle,java,c++ itapendeza zaidi
Wajuzi watakujuza zaidi
 
Kwanza ningependa kuwapa pole kwa shughuli mbalimbali mnazofanya.
Leo napenda kushare nanyi katika uzi huu kwa wale wenye uelewa Kuhusu fani ya IT.
ningependa kujua ya kua ili uweza kufanikiwa katika fani ya IT unatakiwa ufanye vitu vipi ambavyo vitakufanya ufanikiwe kulingana na soko la ajira la nchini mwetu TZ.
Kama huna passion ya hiyo kitu bora usiende kabisa.

Kama sio msomaji na mfwatiaji wa new things bora ukalime!

Kama ni mvivu wa ku code au hupendi ku code jua huko sio kwako!

Kama unaenda kusoma IT ili uajiriwe basi jiandae na stress baada ya kumaliza chuo!

Kama huna spirit ya kujiajiri basi fikiria mara mbili kabla hujaenda chuo...

Mwisho, rudia sentensi ya kwanza.
 
Ujue kitu chochote katika fani yako, mfano programming,data base,security n so forth...
Pia ukiongezea na vijicourse kama Oracle,java,c++ itapendeza zaidi
Wajuzi watakujuza zaidi
Duh unaita java na c++ viji kozi?

Mtu wa IT sizan kama anasoma c++ kama core kozi vyuo vingi wanaisoma kama kozi ya kuchagua na it wengi wanaikimbiaga!!
 
Kama huna passion ya hiyo kitu bora usiende kabisa.

Kama sio msomaji na mfwatiaji wa new things bora ukalime!

Kama ni mvivu wa ku code au hupendi ku code jua huko sio kwako!

Kama unaenda kusoma IT ili uajiriwe basi jiandae na stress baada ya kumaliza chuo!

Kama huna spirit ya kujiajiri basi fikiria mara mbili kabla hujaenda chuo...

Mwisho, rudia sentensi ya kwanza.
Umepita mule mule mkuu bila shaka umesoma hiyo kozi
Hahaha
 
Back
Top Bottom