Superb2014
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 10,626
- 9,028
Kuwa busy na mambo yako utamsahau mapema sana.
Nakupenda sana toto yangu ya churaa😘😘Heri yangu mimi nampenda Mama yangu Mother Confessor peke yake!🤗🤗🤗
EduBoy kaza dunia duara sa why hatudondoki
[emoji3][emoji3][emoji3] kumbe alipost jukwaa la biashara aisee huyu itakuwa ni fresh from school
Heri yangu mimi nampenda Mama yangu Mother Confessor peke yake![emoji847][emoji847][emoji847]
Kuwa busy na mambo yako utamsahau mapema sana.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Acha kumsumbua kijana wa watu [emoji3]
Ndo nyie mnarudi kuuliza,eti tundu lipi niweke mkuyange?
Kweli fala ulitegemea utongozwe?
Nimefata nini huku... Aaagh!!!
Kwani chuo mnafungua lini?
Mwandiko tu hapo bado hatujaangalia jukwaa..🤣