barafuyamoto
JF-Expert Member
- Jul 26, 2014
- 32,405
- 29,811
Mtumie clip ukimgegeda/ ukigegedwa na amchukuaye
Achana na mademu wa watu mwamba huyo atakutukana matusi akiona husikii atakufanya matusi ,shauri yako!Sifahamu chochote mkuu, katoka huko tu na matusi kibao
Fungua mashitaka polisi, ushahidi unao tayari, itakuwa ni fundisho kwake.Wakuu msaada kuna mtu ananitukana kwenye simu na kosa silijui
Kama ni hivo anapswa kufundishwa adabu.Sifahamu chochote mkuu, katoka huko tu na matusi kibao
Mm mwenyewe kuna mtu nimemtukana mbaya sana kanishtaki kwa ma CEO -workers wanguuuuuu. Duh hawaamini kama mm nina maneno machafu kiasi kile
*150*01#Mmh naanzaje
Shukrani sanaMbona kama mlikuwa mnatukanana? Hapo ulipomuita dumu tupu ndio uliharibu na kupoteza haki zako za kushtaki ili ulipwe ( kama ndicho unachowaza) cha pili ambacho kinasikitisha zaidi, jamaa amekuita MSE...E. na sioni popote ulipokanusha halo. Hivyo huenda anakufahamu sana ndio maana kaenda moja kwa moja kwenye cfa hyo. Mpuuzi kwan kuendelea kuomba ushauri na screenshort yko hyo kutazidi kukudhalilisha