Nifahamisheni Soko la mchele na bei ekekezi

Nifahamisheni Soko la mchele na bei ekekezi

visagold

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Posts
327
Reaction score
177
Habari za leo wakuu?

Mimi ni mjasiriamali nlioamua kujaribu pia na kilimo, shida yangu kubwa ilionifanya niandike uzi huu ni kupata kujua soko la zao la mpunga na bei elekezi kwa gunia la kg 100, hususani kipind hiki cha kwanzia mwez wa nane had tisa.

Asanteni sana na Mungu awabariki.
 
Habari za leo wakuu?

Mimi ni mjasiriamali nlioamua kujaribu pia na kilimo, shida yangu kubwa ilionifanya niandike uzi huu ni kupata kujua soko la zao la mpunga na bei elekezi kwa gunia la kg 100, hususani kipind hiki cha kwanzia mwez wa nane had tisa.

Asanteni sana na Mungu awabariki.
Uko wapi na unataka kuuza wapi ?
 
Uko wapi na unataka kuuza wapi ?
Niko maeneo ya bagamoyo kandokando ya mto ruvu, kokote kwenye maslahi tutaangalia. Ningependa kujua bei elekezi ya soko kwanza
 
Nenda tandika kaangalie bei ya mchele kwa jumla lakini kama wiki mbili hivi zimepita bei ilikuwa 15oo mpaka 2300 kwa kg
 
Nenda tandika kaangalie bei ya mchele kwa jumla lakini kama wiki mbili hivi zimepita bei ilikuwa 15oo mpaka 2300 kwa kg
Asante sana mkuu

Sent from my HUAWEI Y550-L01 using JamiiForums mobile app
 
Kama una ubora mzuri jaribu kuuza rejareja mitaani kwa hata 1,800 ule unaouzwa 2,000!
Hii ni bei ya mchele wa Mbeya! Wa Bagamoyo itakuwa chini sana ya hapo...

... ni kupata kujua soko la zao la mpunga na bei elekezi kwa gunia la kg 100, hususani kipind hiki cha kwanzia mwez wa nane had tisa.

.
Mkuu, kama vipi koboa uniuzie kg kwa sh 1300...
 
Back
Top Bottom