Niendelee kumtongoza au niachane nae??

Niendelee kumtongoza au niachane nae??

Nashukur mkuu
Pole sana...

Ni bora alivyokua mkweli kwamba hana hisia na wewe...

Maanake baadae angepata mtu anayempenda na kukuacha wewe unganza kusema hajatulia kumbe tatizo umelitafuta mwenyewe...

Heshimu maamuzi yake... Penzi halilazimishwi...


Cc: mahondaw
 
Weka mazingira ya kumtafuna...anaona aibu kukuambia ndiyo;mtoe out ya nguvu mida ya jioni na ikiwezekana iwe ya kulala huko huko cha muhimu mfuko uwe vizuri
 
Mkatie mawasiliano for Week na siku ataelewa nini unataka kama akikaza mpotezee mazima mwambie unatafuta girl wa kuwa nae so akuache kidogo
 
Ulikosea kumtongoza tena, Wewe ungekaa kimya2 kimazoeamazoea hivyo hivyo mwisho wasiku unamla kiulaini nakama angekufurahisha zaidi kitandani ndio ungemchukua mazima
 
Iliwahi nitokea wakati niko chuo.. kuna manzi alikuwa rafiki yangu kinyamaa.. so kadiri miezi inavyokata nikaanza kumuelewa.. nikamtonya akachomoa kuwa ana mpenda boy wake na hakutegemea.. mi nkamwegea gia zaidi kuwa mie nilikuwa namfanyia vting tu... so nimejiridhisha anafaa... demu akachomoa kweli kweli.. nikaona isiwe kesi nikaendelea nae hivyo hivyo kiurafiki baada ya miezi miwili nkajikunja mwanaume nkabomoa kibubu nikamtoa out moja ya kibabe.. alikula alichopenda na kunywa alichovutiwa nacho.. Full kujiachia afu tulikuwa mtu 4 yaan men wawili na gals wawili.. after long walk to freedom time ilisoma 00:00 afu kurudi chuo msala balaa maana ni usiku mwingi afu usafiri shida.. mi nikampa kama 30 atafute room apumzike mi ntalala kwa muhuni wangu.. na yule manzi pia akapewa 30 basi akaamua tulale pamoja ili kupunguza gharama za vyumba v3 pale lodge... nikalala nae adhana ya alfajiri kushtuka mtoto kaweka kichwa kifuani huku akijibana kwa baridi.. mi sikutaka taabu.. nikazama zangu maeneo nkaibukia chumvini vurugu kama zote.. nkampiga kuni za kutosha.. maana mashaallah nko na muhogo si kitoto.. mtoto alikojozwa akakojoa kwelikweli... alikuwa mnato kwelikweli.. niliipiga kama kamba 5 za kibabe...
USHAURI MUHIMU..
Wewe tafuta hela muhimu afu mtoe out ya kibabe na mbali na mazingira yenu atajiachia kabisa na kukukabidhi kibox manyoya chake ufungue hadi uchoke.. angalia kwa umakini siku zake maana ukibugi step atajifanya yuko period...
 
Umetisha Mkuu, ngoja nijipange nifanye kufuru moja
Iliwahi nitokea wakati niko chuo.. kuna manzi alikuwa rafiki yangu kinyamaa.. so kadiri miezi inavyokata nikaanza kumuelewa.. nikamtonya akachomoa kuwa ana mpenda boy wake na hakutegemea.. mi nkamwegea gia zaidi kuwa mie nilikuwa namfanyia vting tu... so nimejiridhisha anafaa... demu akachomoa kweli kweli.. nikaona isiwe kesi nikaendelea nae hivyo hivyo kiurafiki baada ya miezi miwili nkajikunja mwanaume nkabomoa kibubu nikamtoa out moja ya kibabe.. alikula alichopenda na kunywa alichovutiwa nacho.. Full kujiachia afu tulikuwa mtu 4 yaan men wawili na gals wawili.. after long walk to freedom time ilisoma 00:00 afu kurudi chuo msala balaa maana ni usiku mwingi afu usafiri shida.. mi nikampa kama 30 atafute room apumzike mi ntalala kwa muhuni wangu.. na yule manzi pia akapewa 30 basi akaamua tulale pamoja ili kupunguza gharama za vyumba v3 pale lodge... nikalala nae adhana ya alfajiri kushtuka mtoto kaweka kichwa kifuani huku akijibana kwa baridi.. mi sikutaka taabu.. nikazama zangu maeneo nkaibukia chumvini vurugu kama zote.. nkampiga kuni za kutosha.. maana mashaallah nko na muhogo si kitoto.. mtoto alikojozwa akakojoa kwelikweli... alikuwa mnato kwelikweli.. niliipiga kama kamba 5 za kibabe...
USHAURI MUHIMU..
Wewe tafuta hela muhimu afu mtoe out ya kibabe na mbali na mazingira yenu atajiachia kabisa na kukukabidhi kibox manyoya chake ufungue hadi uchoke.. angalia kwa umakini siku zake maana ukibugi step atajifanya yuko period...
 
Ulikosea kumtongoza tena, Wewe ungekaa kimya2 kimazoeamazoea hivyo hivyo mwisho wasiku unamla kiulaini nakama angekufurahisha zaidi kitandani ndio ungemchukua mazima
bado nafasi hiyo IPO tatzo hata kukutana nae ni changamoto
 
Kaa kimya kabisa akikumiss atakutafuta unachombeza akichomoa piga kimya mpaka kieleweke especially kama mrembo mwenyewe ni mrembo kweli.

Habar za asubuh wakuu? bila kupoteza muda niende kwenye maada, mm ni kijana kuna mtoto mzuri namuelewa Sanaa, nimeanza harakat za kumfukuzia tangu November mwaka Jana, jibu lilikuwa ni kwamba ana mpenzi wake na wanapendana sana, alisema tuwe marafiki tu wakaida nikaona isiwe taabu nikakubali,


Kadri muda ulivyoenda tulizidi kuzoeana, mpk kuna kipindi akawa ananiambia anazinguana na mpenzi wake ananiomba ushaur, muda mwingine anajisahau ananiita bby, kiufupi akanizoea sana tukawa tunachat muda wowote hata usiku wa manane, akawa kila akinimiss ananipigia, akawa na attentions na mm sanaa,,


Basi baada ya kunizoea sana sikukata tamaa, nikaanza tena kumchombeza kuhus hisia zangu kwake Lakin aliendelea kunikazia this time anasema hana feelings kwangu, hapo ndipo naanza kukata tamaa. Huyu mtoto namkubali kinoma naomben ushauri wenu wanajamvi niendelee kukaza au nikubaliane na matokeo?? Maana ni muda sasa toka nianze kumtongoza naona kama ananipotezea muda tu
 
Iliwahi nitokea wakati niko chuo.. kuna manzi alikuwa rafiki yangu kinyamaa.. so kadiri miezi inavyokata nikaanza kumuelewa.. nikamtonya akachomoa kuwa ana mpenda boy wake na hakutegemea.. mi nkamwegea gia zaidi kuwa mie nilikuwa namfanyia vting tu... so nimejiridhisha anafaa... demu akachomoa kweli kweli.. nikaona isiwe kesi nikaendelea nae hivyo hivyo kiurafiki baada ya miezi miwili nkajikunja mwanaume nkabomoa kibubu nikamtoa out moja ya kibabe.. alikula alichopenda na kunywa alichovutiwa nacho.. Full kujiachia afu tulikuwa mtu 4 yaan men wawili na gals wawili.. after long walk to freedom time ilisoma 00:00 afu kurudi chuo msala balaa maana ni usiku mwingi afu usafiri shida.. mi nikampa kama 30 atafute room apumzike mi ntalala kwa muhuni wangu.. na yule manzi pia akapewa 30 basi akaamua tulale pamoja ili kupunguza gharama za vyumba v3 pale lodge... nikalala nae adhana ya alfajiri kushtuka mtoto kaweka kichwa kifuani huku akijibana kwa baridi.. mi sikutaka taabu.. nikazama zangu maeneo nkaibukia chumvini vurugu kama zote.. nkampiga kuni za kutosha.. maana mashaallah nko na muhogo si kitoto.. mtoto alikojozwa akakojoa kwelikweli... alikuwa mnato kwelikweli.. niliipiga kama kamba 5 za kibabe...
USHAURI MUHIMU..
Wewe tafuta hela muhimu afu mtoe out ya kibabe na mbali na mazingira yenu atajiachia kabisa na kukukabidhi kibox manyoya chake ufungue hadi uchoke.. angalia kwa umakini siku zake maana ukibugi step atajifanya yuko period...
Huo ndio uanaume
 
Ninamuelewa huyo binti, hakukatai wala hakukubali inamaana ipo siku utamfaa.
Kuwa na subra.
 
Hakuna binti/mwanamke ambaye utamtongoza ukakuta yupo single, labda awe ametoka kuachana na mtu wake au wana mgogoro.
Mimi huwa natongoza siku tatu mfululizo kama haoneshi dalili za kueleweka naweka balckrist(in Mwanry voice) naendelea na mambo mengine.
 
hakuna urafiki kati ya boy na girl.
 
Muumize, mchunie kwa muda sio sms wala call, akikutafuta kwa njia yoyote chuna tu' hamadi siku amekusaka kwa miguu na kukuuliza kulikoni, mwambie umepata mrembo ana wivu balaa na unampenda kufa, mwambie kafuta majina yote ya ma she ktk simu yako na wewe umeona sawa tu kuliko kumkosa maana waliofutwa hawakuwa na faida kama yeye.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom