Nielewesheni wakuu!!

terrat

JF-Expert Member
May 6, 2015
205
225
Eti mwanamke anaweza kukufanya chochote kama akibaki Na nguo yako? Mfano sweta au t-shet ?
Kumbuka,
Mwanamke huyo sio mkeo, ni demu tu!
Swali langu ni,, unaweza fanywa zezeta kisa nguo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom