Nidhamu ya matumizi ya simu: Mambo ya kuzingatia kukuepusha kuwakera wengine

Nidhamu ya matumizi ya simu: Mambo ya kuzingatia kukuepusha kuwakera wengine

Hapo Kwenye Kuzima TV Wakati Wa Kula Msosi Napinga!

Ukizima TV Wakati Wa Kula, Utaiangalia Wakati Gani Tena?,

Mojawapo ya adabu ya chakula ni concentrate katika sahani au upande unaokula !

Muda wa kuangalia TV wakati wa kula imezoeleka sana kwenye sehemu za BAR , kantini , hotels ,n.k lakini nidhamu ya msosi inakuwa hakuna. Ni mazoea tu
 
Back
Top Bottom