NIDA Kusogeza mbele Malipo ya waliokua watumishi wake 597 wa mikataba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NIDA Kusogeza mbele Malipo ya waliokua watumishi wake 597 wa mikataba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi Huru, Apr 18, 2016.

  1. Mchokozi Huru

    Mchokozi Huru Member

    #1
    Apr 18, 2016
    Joined: Apr 17, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    NIDA na Tangazo lake la kisanii kwa waliokua wafanyakazi wa Mikataba.
    Tarehe 13 waliitwa kupitia tangazo lililochapishwa kwenye gazeti la mwananchi la tar 11/04/2016 kwamba wafike BMTL kwaajili ya kulipwa, lakini leo tar 18/04/2016 wamekuja na tangazo la kuendelea na uhakiki wa nje ya NIDA.
    Hapa kuna usanii

    IMG-20160418-WA0003.jpg
     
  2. Mlandula Jr

    Mlandula Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2016
    Joined: Jan 3, 2016
    Messages: 1,378
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mmmh!NIDA nao ni tatizo kwakweli.
     
  3. m

    mbombo mte JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2016
    Joined: Nov 25, 2014
    Messages: 667
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Tuje tarehe gani sasa?
     
  4. Mchokozi Huru

    Mchokozi Huru Member

    #4
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 17, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Ni tatizo kubwa sana mkuu, hapa kuna UONGO unaendelea, KAIMU MKURUGENZI amekua akiudanganya umma kwa njia ya media. Leo Watanzania wanajua wale watu wamelipwa, lakini kiuhalisia bado wanahakikiwa. Ni bora tangazo la awali kupitia gazeti la Mwananchi lingeweka wazi kwamba kutakua na mazoezi mawili, la kwanza ni uhakiki wa ana kwa ana na wa pili ni wa vyombo vingine vya serikali ili kuthibitisha uhalali wa malipo. Ila kama mtu alifanya kazi na anakudai miezi mi3 huna budi kumlipa kwanza stahili yake hiyo.
     
  5. Mchokozi Huru

    Mchokozi Huru Member

    #5
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 17, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Tangazo lake halijaweka wazi, nadhani mngempigia simu awaeleze lini mkachukue chenu. Sio haki wala busara kwa kinachoendelea kufanyika na kiongozi huyo mwenye chembe chembe za udikteta.
     
  6. D

    DEAL88 JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 9, 2016
    Messages: 277
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 80
    Daaah ama kweli hapa kazi tu....yule mkurugenzi wao anavyojifaraguaga kwenye migazeti na tv hadi leo wale watoto hawajalipwa??wana maisha magumu sasa hivi masikini ila mheshimiwa raisi ni msikivu sana hapa kuna tatizo km siyo jipu basi wasisumbue hao vijana waseme tu hamna chenu wakalime.
     
  7. Mchokozi Huru

    Mchokozi Huru Member

    #7
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 17, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Kwa uelewa wangu wa kawaida hapo kuna wengi lazima wameingia garama zisizo za lazima, kuna aliyesafiri kutoka mkoani au visiwani kuja kufata malipo kisha akakutana na zoezi tofauti, hawezi kurudi kwa wakati kwa sababu hajui lini ataitwa tena. Kuna walioacha ishu zao nyingine lakini wanakutana na kitu tofauti. Ieleweke kwamba zoezi la uhakiki ni zuri na lina tija, lakini kitendo cha kuwadanganya hakiko sawa. Huwezi ukawa unaenda sokoni halafu ukaaga kwa rafiki zako kwamba unaenda kanisani, hiyo sio busara. Mheshimiwa Rais Dr. John P. Magufuli anatakiwa aelewe kwamba kuna watumishi wake wanawanyanyasa sana watu walio chini yao.
     
  8. Sharif

    Sharif JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2016
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 2,346
    Likes Received: 1,410
    Trophy Points: 280
    kijamaa kimebana hadi senti.
     
  9. S

    Sngs Senior Member

    #9
    Apr 19, 2016
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    YANI HAPO KINACHOONEKANA KUNA KITU KINAENDELEA NYUMA YA PAZIA AMBACHO INAWEZEKANA ALIYEAMURU WALIPWE HAJUI MAANA UKIANGALIA KWA UMAKINI HILO TANGAZO HALINA SAINI NA WALA HALINA TAREHE KUA LIMETOKA LINI INAOKEKANA HAPO WAMETOA TANGAZO NI KAMA FUNIKA KOMBE@%$#@@%APITE CHA KUFANYA HAPO VIJANA KOMAENI MPAKA KIELEWEKE MAANA.MPAKA WAMETOA MATANGAZO YA KULIPA INAMAANA HELA WANAZO ILA KUNA WAPIGAJI WACHACHE WANATAKA KUFANYA YAO HAPO.. VIVA VIJANA WA NIDA POLENI KWA YOTE.
     
  10. more88

    more88 JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 9, 2016
    Messages: 351
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 80
    Huyu mkurugenzi ni tatizo
     
  11. Mchokozi Huru

    Mchokozi Huru Member

    #11
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 17, 2016
    Messages: 7
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Sure! Kuna janja inataka kufanyika hapo.
     
  12. K

    Kishomiz Member

    #12
    Apr 19, 2016
    Joined: Apr 9, 2016
    Messages: 5
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Duh nyie viongozi kuweni na Huruma mbona mnasumbua watu kiasi hicho wape watu stahiki zao waondoke uongozi mnatumia vibaya Mnaamua lolote mtakalo muwe na Huruma jueni haki ni kitu gani
     
  13. k

    kemi2011 JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2016
    Joined: Dec 25, 2013
    Messages: 704
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 60
    Hapa shida ni uongozi ambao haujali hata kidogo ubinadamu. Watu wamefanya kazi, na ushahidi kuwa walikuwepo Kazini kisheria upo, jamani kigugumizi cha nini katika kuwapa stahiki Zao? Mkurugenzi mpya hana utashi wa kuwalipa hawa watu, lakini akumbuke kuwa yeye sio Mungu, Leo ana nafasi na anatamba na kuwanyanyasa hawa wafanyakazi tena wa hali ya chini kabisa ambao kwa sasa wanataabika mtaani, Mungu anayemtumika IPO siku atamshusha na kumwonjesha machungu ili ajue kuwa Mungu ni watu wote. Sio rahisi MTU kama Mkurugenzi tena swahiba wa mwenye nyumba kuota kupata shida hata siku moja lakini Hata Sadam Hussein alikuwa Rais tena mwenye nguvu kubwa....
     
Tags:
Loading...