L La Princesa JF-Expert Member Joined Dec 21, 2013 Posts 1,058 Reaction score 1,199 Apr 12, 2014 #21 Nick is so so handsome
Heloo JF-Expert Member Joined Apr 3, 2012 Posts 4,391 Reaction score 3,409 Apr 12, 2014 #22 ROBERT MICHAEL said: Kula like mkuu. Click to expand... kuwa serious na jf bhana!sasa like hapo ya kitu gani?...unadhani huwa zinatolewatolewa kizembe?
ROBERT MICHAEL said: Kula like mkuu. Click to expand... kuwa serious na jf bhana!sasa like hapo ya kitu gani?...unadhani huwa zinatolewatolewa kizembe?
ROBERT MICHAEL JF-Expert Member Joined Oct 23, 2012 Posts 5,054 Reaction score 2,872 Apr 13, 2014 #23 Heloo said: kuwa serious na jf bhana!sasa like hapo ya kitu gani?...unadhani huwa zinatolewatolewa kizembe? Click to expand... Kwa kumbuka mistari kwenye hyo scene.
Heloo said: kuwa serious na jf bhana!sasa like hapo ya kitu gani?...unadhani huwa zinatolewatolewa kizembe? Click to expand... Kwa kumbuka mistari kwenye hyo scene.
Kiwa JF-Expert Member Joined Oct 4, 2011 Posts 2,102 Reaction score 910 Apr 13, 2014 #24 kwa wema sepetu hajapita??!!
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,630 Reaction score 19,019 Apr 13, 2014 #25 teh teh teh
J jiam New Member Joined Nov 20, 2011 Posts 1 Reaction score 0 Apr 13, 2014 #26 Nick is my favourite Actor!
warumi R I P Joined May 6, 2013 Posts 16,213 Reaction score 18,471 Apr 13, 2014 #27 Money Stunna upoo? Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Money Stunna JF-Expert Member Joined Aug 9, 2011 Posts 13,053 Reaction score 6,333 Apr 14, 2014 Thread starter #28 Gossipcopwarumi said: Money Stunna upoo? Click to expand... Nipo binamu ila kuanzia ijumaa iliyopita nilikuwa mapumziko brazil kwa siku 2 ndio maana nilipotea. Uko watu wanashinda beach sijui kazi wanafanya saa ngap? Beach watu kibao kuanzia asubuh Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Gossipcopwarumi said: Money Stunna upoo? Click to expand... Nipo binamu ila kuanzia ijumaa iliyopita nilikuwa mapumziko brazil kwa siku 2 ndio maana nilipotea. Uko watu wanashinda beach sijui kazi wanafanya saa ngap? Beach watu kibao kuanzia asubuh
warumi R I P Joined May 6, 2013 Posts 16,213 Reaction score 18,471 Apr 14, 2014 #29 Money Stunna said: Nipo binamu ila kuanzia ijumaa iliyopita nilikuwa mapumziko brazil kwa siku 2 ndio maana nilipotea. Uko watu wanashinda beach sijui kazi wanafanya saa ngap? Beach watu kibao kuanzia asubuh Click to expand... Safi binamu we endelea kula ujana, life lenyew fupi, kwa hyo na wewe ukawa upo beach 24 hours
Money Stunna said: Nipo binamu ila kuanzia ijumaa iliyopita nilikuwa mapumziko brazil kwa siku 2 ndio maana nilipotea. Uko watu wanashinda beach sijui kazi wanafanya saa ngap? Beach watu kibao kuanzia asubuh Click to expand... Safi binamu we endelea kula ujana, life lenyew fupi, kwa hyo na wewe ukawa upo beach 24 hours
Money Stunna JF-Expert Member Joined Aug 9, 2011 Posts 13,053 Reaction score 6,333 Apr 14, 2014 Thread starter #30 Gossipcopwarumi said: Safi binamu we endelea kula ujana, life lenyew fupi, kwa hyo na wewe ukawa upo beach 24 hours Click to expand... Mimi nilikuwa beach 24hrs na ata nililala hapo. Uko kila mtu na kichupi cha kubana wanawake kwa wanaume. Ni mwendo wa bukta ndefu. Kweli Tanzania kuna njaa na dhiki. Brazil watu wanaenjoy 24 hrs na vichupi. Sehemu nyingine kwa marekan watu wanaopenda sana kuenjoy beach ni Miami
Gossipcopwarumi said: Safi binamu we endelea kula ujana, life lenyew fupi, kwa hyo na wewe ukawa upo beach 24 hours Click to expand... Mimi nilikuwa beach 24hrs na ata nililala hapo. Uko kila mtu na kichupi cha kubana wanawake kwa wanaume. Ni mwendo wa bukta ndefu. Kweli Tanzania kuna njaa na dhiki. Brazil watu wanaenjoy 24 hrs na vichupi. Sehemu nyingine kwa marekan watu wanaopenda sana kuenjoy beach ni Miami