Nianzie wapi kuacha?


Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Wadau sio kwamba sijui madhara yake,...najua sanaaaa!

Nimeshauri watu na kuwafundisha madhara yake mara nyingi,ila mie nashindwa kuacha.
ikitokea nimeacha basi ni week moja basi narudia ,....nipeni ujanja wa kuacha

"KUJICHUA" sijui kama naeleweka maana kitendo hiki kina majina mengi sana!
Kila napo maliza kujichua nahuzunika sana kwa kufanya hivo. :sad:
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Wadau sio kwamba sijui madhara yake,...najua sanaaaa!

Nimeshauri watu na kuwafundisha madhara yake mara nyingi,ila mie nashindwa kuacha.
ikitokea nimeacha basi ni week moja basi narudia ,....nipeni ujanja wa kuacha

"KUJICHUA" sijui kama naeleweka maana kitendo hiki kina majina mengi sana!
Kila napo maliza kujichua nahuzunika sana kwa kufanya hivo. :sad:
Dawa yake mtafute mama Big tu, iyo yote inaisha .......... au wewe jinsia nyingine
maana hapa ianbidi tuwekewe na jinsi za watu ............... ila mama Big anachukua
wateja wote :peep:
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,433
Likes
1,485
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,433 1,485 280
Wadau sio kwamba sijui madhara yake,...najua sanaaaa!

Nimeshauri watu na kuwafundisha madhara yake mara nyingi,ila mie nashindwa kuacha.
ikitokea nimeacha basi ni week moja basi narudia ,....nipeni ujanja wa kuacha

"KUJICHUA" sijui kama naeleweka maana kitendo hiki kina majina mengi sana!
Kila napo maliza kujichua nahuzunika sana kwa kufanya hivo. :sad:
wasiliana na huyu....
 

Attachments:

MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Mh............. mbona mnatuchanganya>?? wengine wanasema ni kwa afya hakuna madhara na ni salama kwa kuwa inakukinga na maradhi...............mtaalamu weye wasema ina madhara lol....... bora uwe na permanent source kama Bio nyakomba MJ1 hapa.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Mh............. mbona mnatuchanganya>?? wengine wanasema ni kwa afya hakuna madhara na ni salama kwa kuwa inakukinga na maradhi...............mtaalamu weye wasema ina madhara lol....... bora uwe na permanent source kama Bio nyakomba MJ1 hapa.
Yes,inakinga maradhi ni kweli,lakini tatizo lake ni kwamba inafanya mishipa kuwa dhaifu kiasi kwamba unashindwa kisimama kwa mda mrefu au ukisimama unakua tepe tepe maana kujichua hakuhitaji uwe "hard" sana!
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Dawa yake mtafute mama Big tu, iyo yote inaisha .......... au wewe jinsia nyingine
maana hapa ianbidi tuwekewe na jinsi za watu ............... ila mama Big anachukua
wateja wote :peep:
mmmmh,mwaya!

Mi nafanya hivi sio kwa sababu sina mchumba au vipi ila naogopa "mdudu" na mimi ni kidume kabisaaaaa
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Aksante kwa maelezo.........ok
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Mh............. mbona mnatuchanganya>?? wengine wanasema ni kwa afya hakuna madhara na ni salama kwa kuwa inakukinga na maradhi...............mtaalamu weye wasema ina madhara lol....... bora uwe na permanent source kama Bio nyakomba MJ1 hapa.
Umesomeka bibie .............. salama au macho yangu ?! :smile:
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Madhara yapo ndugu tena makubwa. Epuka upweke, picha za ngono, kama una mpenzi jaribu kuwa nae karibu na kufanya nae mapenzi mara kwa mara. Hii itaondoa hisia za kujichua. La sivyo jiandae kwa UTI, kupungua nguvu ya kiume n.k
 
Nyadhiwa

Nyadhiwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
265
Likes
5
Points
35
Nyadhiwa

Nyadhiwa

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
265 5 35
Wadau sio kwamba sijui madhara yake,...najua sanaaaa!

Nimeshauri watu na kuwafundisha madhara yake mara nyingi,ila mie nashindwa kuacha.
ikitokea nimeacha basi ni week moja basi narudia ,....nipeni ujanja wa kuacha

"KUJICHUA" sijui kama naeleweka maana kitendo hiki kina majina mengi sana!
Kila napo maliza kujichua nahuzunika sana kwa kufanya hivo. :sad:
Pole sana Kaka.
Jitaidi kukamilisha mambo yako ili uoe huenda itakuwa ndo suluhisho lake. :violin:
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
acha uwoga
sa utaish ivo mpk lin?
ebu kuwa MAN tafuta demu wako bwna
sa ukiendelea ivo utzaaje?mkono haubeb mimba kumbuka...we mbegu zote unamwagia kiganjan kiganja hakibeb mimba
--kuwa makin+muombe mungu akusaidie kumpata aliyetulia then ufanye kweli na ili tatizo lako ltaisha bt kwa mwendo uo wa MPZ MKONO autaweza kuacha...
POLE.
MUOMBE MUNGU AKUPE UJASIRI NA AKUONYESHE EVA WAKO+MPIME B4 KU DO =KUACHA NYETO
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Madhara yapo ndugu tena makubwa. Epuka upweke, picha za ngono, kama una mpenzi jaribu kuwa nae karibu na kufanya nae mapenzi mara kwa mara. Hii itaondoa hisia za kujichua. La sivyo jiandae kwa UTI, kupungua nguvu ya kiume n.k
mkuu,naomba nifafanulie UTI inatokana vipi na kujichua???
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
acha uwoga
sa utaish ivo mpk lin?
ebu kuwa MAN tafuta demu wako bwna
sa ukiendelea ivo utzaaje?mkono haubeb mimba kumbuka...we mbegu zote unamwagia kiganjan kiganja hakibeb mimba
--kuwa makin+muombe mungu akusaidie kumpata aliyetulia then ufanye kweli na ili tatizo lako ltaisha bt kwa mwendo uo wa MPZ MKONO autaweza kuacha...
POLE.
MUOMBE MUNGU AKUPE UJASIRI NA AKUONYESHE EVA WAKO+MPIME B4 KU DO =KUACHA NYETO
Asante sis,ila am not single tatizo no distance tu kati yetu ndo inasababisha haya yote.
Ila asante sana,i will take the "pray" advice
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Pole sana Kaka.
Jitaidi kukamilisha mambo yako ili uoe huenda itakuwa ndo suluhisho lake. :violin:
mmmh,yeah itabidi nisubiri kuoa ila kabla ya kufika huko cha moto ntakua nimekiona
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
Madhara yapo ndugu tena makubwa. Epuka upweke, picha za ngono, kama una mpenzi jaribu kuwa nae karibu na kufanya nae mapenzi mara kwa mara. Hii itaondoa hisia za kujichua. La sivyo jiandae kwa UTI, kupungua nguvu ya kiume n.k
nimepata point yako mkuu,thanks
 

Forum statistics

Threads 1,238,335
Members 475,888
Posts 29,316,487