Imani yangu ni kuwa kuna siku Tanzania itajengwa na watu kutoka nchi jirani za Est Africa kama Kenya na zingine kama ilivyo Marekani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu bado umelala na unaotaaa muda huuImani yangu ni kuwa kuna siku Tanzania itajengwa na watu kutoka nchi jirani za Est Africa kama Kenya na zingine kama ilivyo Marekani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wawache kujenga nchi zao waje hapa ??Imani yangu ni kuwa kuna siku Tanzania itajengwa na watu kutoka nchi jirani za Est Africa kama Kenya na zingine kama ilivyo Marekani.
Sent using Jamii Forums mobile app