Nia yangu jimbo la sumve ipo pale pale

Nia yangu jimbo la sumve ipo pale pale

baba mtokeaji

Member
Joined
Mar 22, 2014
Posts
8
Reaction score
1
Unapokuwa na nia na msimamo ni lazima uisimamie nia yako, binadamu ukikosa msimamo ni lazima uwe mtumwa wa misimamo ya wengime, hivyo niliweka nia yangu ya kugombea ubumge jimbo la Sumve toka nikiwa sekondari, nia yangu iko palepale kama hakutakuwepo na mabaliko ya katiba
nitagombea kupitia chama changu kwani muda sasa wa kuwatumikia wana sumve na kuachana na watawala wafalme, ni muda wa wana sumve kubadili fikra na kuwa na fikra pevu zenye mlengo wa maendeleo. kuna watu wapinga maendeleo watajitokeza kupinga msimamo wangu, nawaahidi na kuwahakikishia kuwa wamechelewa na sitarudi nyuma kamwe kwani huu ni muda wa mabadiliko.
 
Karibu sumve


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Unapokuwa na nia na msimamo ni lazima uisimamie nia yako, binadamu ukikosa msimamo ni lazima uwe mtumwa wa misimamo ya wengime, hivyo niliweka nia yangu ya kugombea ubumge jimbo la Sumve toka nikiwa sekondari, nia yangu iko palepale kama hakutakuwepo na mabaliko ya katiba
nitagombea kupitia chama changu kwani muda sasa wa kuwatumikia wana sumve na kuachana na watawala wafalme, ni muda wa wana sumve kubadili fikra na kuwa na fikra pevu zenye mlengo wa maendeleo. kuna watu wapinga maendeleo watajitokeza kupinga msimamo wangu, nawaahidi na kuwahakikishia kuwa wamechelewa na sitarudi nyuma kamwe kwani huu ni muda wa mabadiliko.
Naam, imani yangu ni kwamba tutakutana Dodoma kwani nia yangu ya kugombea serengeti haijawahi kutetereka pamoja na maneno mengi ya kutaka kunikatisha tamaa.
 
Unapokuwa na nia na msimamo ni lazima uisimamie nia yako, binadamu ukikosa msimamo ni lazima uwe mtumwa wa misimamo ya wengime, hivyo niliweka nia yangu ya kugombea ubumge jimbo la Sumve toka nikiwa sekondari, nia yangu iko palepale kama hakutakuwepo na mabaliko ya katiba
nitagombea kupitia chama changu kwani muda sasa wa kuwatumikia wana sumve na kuachana na watawala wafalme, ni muda wa wana sumve kubadili fikra na kuwa na fikra pevu zenye mlengo wa maendeleo. kuna watu wapinga maendeleo watajitokeza kupinga msimamo wangu, nawaahidi na kuwahakikishia kuwa wamechelewa na sitarudi nyuma kamwe kwani huu ni muda wa mabadiliko.
Kama una nia kweli weka jina lako ili tupate kulieneza, wengine huko ndiko tunafanyiakazi. Pia vyema wanasumve wakapata muda wa kuwajadili nyie wenye nia hiyo njema.
 
Unapokuwa na nia na msimamo ni lazima uisimamie nia yako, binadamu ukikosa msimamo ni lazima uwe mtumwa wa misimamo ya wengime, hivyo niliweka nia yangu ya kugombea ubumge jimbo la Sumve toka nikiwa sekondari, nia yangu iko palepale kama hakutakuwepo na mabaliko ya katiba
nitagombea kupitia chama changu kwani muda sasa wa kuwatumikia wana sumve na kuachana na watawala wafalme, ni muda wa wana sumve kubadili fikra na kuwa na fikra pevu zenye mlengo wa maendeleo. kuna watu wapinga maendeleo watajitokeza kupinga msimamo wangu, nawaahidi na kuwahakikishia kuwa wamechelewa na sitarudi nyuma kamwe kwani huu ni muda wa mabadiliko.

Forward forever, backward never!

Kamng'oe yule Msakatonge.
 
Back
Top Bottom