Ni Wezi na Hawajasajiliwa, Kwa Nini Wanaendelea Kuchimba na Kuuza Dhahabu?

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,962
2,000
Mwenye uelewa mpana wa maamuzi ya Mkuu na kamati yake atusaidie hapa. Mkuu jana akihitimisha ripoti ya pili ya Makanikia ametuaminisha kuwa ACACIA ni wezi wakubwa, wanafanya biashara kinyume cha sharia kwani hawajasajiliwa hapa nchini na waongo wakubwa.
Lakini kinacho shangaza ni kuwa kilichozuiwa ni kusafirisha mchanga tuu, ila uchimbaji, uchakataji na usafirishaji wa dhahabu uko palepale kwa hawa watu wanaofanya shughuli kinyume cha sharia bila kusajiliwa. Matumaini ya wengi yalikuwa shughuli zao ambazo hazipo kisheria baada ya kugundulika zingesimamishwa ile ile jana, sasa kulikoni?
Sasa hao wakina Chenge na wenzake tutawaita wa nini kuwahoji wakati wezi na wasiopo kisheria bado tupo nao? Mie naona kama drama Fulani hivi na kama kawaida tunalishwa matango pori na malengo ya kiki za kisiasa yametimia na hali kubaki ile ile.
 

Mkwawe

JF-Expert Member
Jun 10, 2016
1,767
2,000
Maoni yangu juu ya hawa wezi
WATATULIWE MARINDA HADHARANI KWA SIKU 7 MFULULIZO
Na hiyo kazi apewe bwana Nokia83
[HASHTAG]#HappyAnniversaryToMeInJF[/HASHTAG]
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Haya Ndio maajabu yanayopatikana Tanzania tu!
Mimi niliposikia acacia hawajasajiliwa pale pale nikajua wataambiwa kuanzia sasa wasimishe uzalishaji! Ila eti waombe samahani
 

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
3,704
2,000
Nadhani wameachwa ili washughulikiwe taratibu,walipe walichoiba,wapigwe faini huku ajira ikiendelea na ile hadhi ya kujali na kuthamini wawekezaji iendelee kuwepo! Kwakuwa idara zote za serikali zimeambiwa zilifanyie kazi haraka basi nisahihi ilivyoshauriwa na tume.
Hili jambo ninyeti sana na linafatiliwa na wawekezaji wakubwa duniani kote,haihitajiki kulikurupukia Kama tunavyosema kilasiku rais asikurupuke.
 

cadabraa

Senior Member
Oct 7, 2015
156
250
Kiki za kisiasa ni mbaya sana..matarumbeta siku nzima halfu ripoti ya uchunguzi ovyo kweli
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
34,962
2,000
Mtu mmoja aliniambia kwa jinsi nchi nzima inavyo hamasishwa kuangalia TV hiyo ripoti kuwa hakuna kitu zaidi ya Kiki tuu. Na kwa kuona hivyo eti Mwigulu naye anatangaza kuwa amezuia wote walio tajwa kutoka nje ya nchi! Jee anayo mamlaka hayo?
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,931
2,000
Kampuni haijasajiliwa halafu bado inachimba madini.
Teh teh teh
CCM NI KICHWA CHA MWENDAWAZIMU. Waliwezaje kufanya kazi na kulipa kodi wakati hawajasajiliwa?
CCM NI CHAMA CHA MAJAMBAZI
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
18,641
2,000
Nadhani wameachwa ili washughulikiwe taratibu,walipe walichoiba,wapigwe faini huku ajira ikiendelea na ile hadhi ya kujali na kuthamini wawekezaji iendelee kuwepo! Kwakuwa idara zote za serikali zimeambiwa zilifanyie kazi haraka basi nisahihi ilivyoshauriwa na tume.
Hili jambo ninyeti sana na linafatiliwa na wawekezaji wakubwa duniani kote,haihitajiki kulikurupukia Kama tunavyosema kilasiku rais asikurupuke.
Kumbe unadhani mi nilijua una uhakika.
 

MURUSI

JF-Expert Member
Jun 25, 2013
1,867
2,000
Hata hao wazungu wanatushangaa sana. kwa kifupi hakuna kitu hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom