Ni vipi vigezo muhimu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni vipi vigezo muhimu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sir Alfred, May 30, 2012.

  1. S

    Sir Alfred New Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamii naomba munisaidie ni vipi vigezo muhimu ambavyo mwanamke wa kuwekwa ndani anatakiwa kuwa navyo?Najua kila m2 anavyo vyake bt vile unique kwa kila m2.
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 12,580
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    kwa dar awe na uwezo wa kuhimili joto mda mrefu bila kuwasha fan
     
  3. S

    Sir Alfred New Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana jamii naomba munisaidie ni vipi vigezo muhimu ambavyo mwanamke wa kuwekwa ndani anatakiwa kuwa navyo?Najua kila m2 anavyo vyake bt vile unique kwa kila m2.
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,971
    Likes Received: 562
    Trophy Points: 280
    mwanamke atakaye kupa peace of mind na kukufanya uwe mwenye furaha
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    kazi unayo mdogo wangu...inaelekea ubado mvulana.
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    awe na mzigo wa haja
     
  7. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    No unique feature
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Awe anajua kukata mauno.
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,397
    Likes Received: 1,035
    Trophy Points: 280
    hebu subiri ukue kidogo, kisha hizo features zitakuja automatically
     
Loading...