Ni vigumu sana kumwelewa mwanamke!

Ni vigumu sana kumwelewa mwanamke!

kwakuwa wanapenda sifa wakija watafurahi.. mwanamke atakutambua iwapo unamtaka kingono.. vinginevyo itakuwa umetaka ajue
 
Nakumbuka miaka ile 1980 vijana smart waliokua wanawagiatilia Dada zangu wawili! Baadaye hawakufanikiwa kuwaoa Leo wameolewa na watu tofauti kabisa! Nikichungulia maisha ya smart boys wale Leo hawana kitu, nikiwaangalia sisters natambua waliona kitu ambacho wazazi hata sisi tulikuwa hatuoni!!
 
Wanaume hufikiria kitu kimoja tu kichwani mwao,
Thats why ni rahisi kuwaelewa

but akilio ya mwanamke hufikiria hadi jinsi ya kupinga mizinga

hapo ndo ushindi unapopatikana

The rotten generation
Mama ma like nimekupa moja
 
Ni kweli sisi wanaume huwaza kitu kimoja tuu tena kwa makini sana lkn wenzetu huwaza zaidi ya vitu 3
 
Hakuna mwanamke atanielewa mimi unless nimwambie. Acheni siasa hapa.
 
Wanawake wamepewa uwezo wa kuwaelewa wanaume tena kwa haraka hata pale mnapokutana kwa Mara ya kwanza tuu! Kabla hujaonyesha au kutamka neno, mwanamke huwa tayari amejua na huwa anasubiria muda ufike ujilete mwenyewe.

Mwanamke mwenye miaka 20 huwaza na kufanya sawa na mwanamume wa miaka 40 au zaidi! Ni ajabu kwamba dunia inawaona wanawake kama viumbe wanyonge na wasio na akili, kinyume chake ndio ukweli.

Kuna wakati wanawake hufanya maamuzi magumu yasiyo na maelezo kwetu wanaume! Fikiri kuna wakati mwanamke huamua kuolewa sii kwa sababu amempenda mwanamume bali kwa kubeba jukumu kubwa kijamii.

Tuna mifano lukuki hata kwenye biblia ambapo Ester aliolewa na mfamle Astanasta sii kwakumpenda Bali kwa ajili ya ukombozi wa Taifa lake yaani wayahudi.

Jiulize ni wanawake wangapi ambao wanaishi kwenye ndoa lkn kile kilichomleta ktk ndoa ni jukumu zito kama kuiokoa familia yao iliyo kwenye shida nk.

Juzi tuu nimemtembelea mwanamke ambaye nilisoma naye shule ya msingi miaka ya 1980, tulipendana sana na hata tulipomaliza form four bado tulikuwa pamoja! Wazazi wake hali zao ki!maisha ilikuwa mbaya na hawakunipenda kwakuwa na Mimi ni mlala hoi. Binti huyu baadaye aliolewa na MTU mwingine mwenye uwezo japo moyo wake upo kwangu hadi Leo.

Ninachoweza kusema nikwamba maisha aliyo nayo Leo nisingeweza kumpa, kwakuolewa na kibosile yule amepata kila kitu na wazazi wanaishi vema!

Naanza kuwaelewa wanawake kwa mbali!

Je wewe unawaelewa wanawake vema?

Tujuze!!
Umeongea sahihi. Lakini pia wapo wanaokataa vibosile Na kuolewa na mafukara kwa sababu ya kuwapenda tu. Watu hawafanani japo kuwa wote ni wa jamii moja. Hii ni sawa Na wanaume wanaojiegemesha kwa masugar mami si kwa mapenzi bali kujitafutia maisha tu.
 
Inakuwaje mwanamke anakudanganya unamsomesha hadi chuo bila kushtukia, kisha anakuacha?, wanaume mgekuwa mnabeba mimba mngeaibika sana, sema mungu kawaokoa. Binadamu wote ni complicated, maana wanawake wangekuwa wanawaelewa vizuri waume wao kusingekuwa na michepuko!
 
Ah wapi....hakuna mwanamke mwenye uwezo wa kunielewa mimi.

Chochote atakachokielewa juu yangu ni kwamba nimemrahisishia tu hiyo kazi kwa makusudi.

Nikitaka asinielewe pia naweza kumwingiza mkenge akadhani ananielewa kumbe wapi.

That's the genius of me.
Naungana na ww kwenye hili, mwanaume kama mm unaweza ishi na mm miaka hata kumi na ukanifahamu kijuuu juu tu tena kwenye mambo madogo madogo.
 
Back
Top Bottom