Ni uswahiba wa Manji uliomgharimu Prof. Kapuya uwaziri?

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Sep 24, 2010
195,224
2,000
Mmoja wa mawaziri wa muda mrefu hapa nchini Profesa Kapuya hayumo kwenye baraza la mawaziri na maswali ninayojiuliza ni uswahiba wake na Manji ndiyo umemgharimu..................Ni katika himaya ya Kapuya ambapo mwekezaji wa ndani Bw. Manji ameweza kufanya dili kubwa na NSSF na hivyo kujiongozea kipato chake kwenye mazingira tatanishi...................Je yawezekana hii ndiyo sababu JK na Pinda wake wakam'mwaga?

Au ni jinsi alivyoshughulikia migogoro ya wavuja jasho na kuacha taifa lina mpasuko mkubwa kati ya TUCTA na serikali ndivyo vimemponza mwanasiasa huyu mkongwe?

Lakini kule kwenye jimbo lake yamekuwepo malalamiko ya kuwajibu hovyo wapigakura kwa maswali mazito juu ya utendaji wa serikali na kauli zake za majibu ambazo hazikuwa zinalingana na umri wake au hata nyadhifa alizowahi kuzishika serikalini..........Je huenda nazo pia zimechangia au la.......................kama zipo sababu nyingine tuzichambue................
 

Fareed

JF-Expert Member
Apr 13, 2010
328
0
Manji ni swahiba wa Rais Kikwete na alimchangia pesa nyingi za kampeni ya Urais 2010 so Kapuya hana kosa hapo. Nachojua mie Kapuya na Kikwete walikuwa mabesti siku nyingi, labda kaamua kupumzika siasa ashuhulikie mgodi wake wa madini na bendi yake ya muziki.
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,540
2,000
Mnyamwezi huyo.

Waziri siku nyingi ila sijui kaisaidiaje Tabora.

Eti Waziri wa Kazi na wakati huo Wanyamwezi hatuna kazi.

Kijana wake ndiyo kwanza anarusha Risasi ovyo kama Rambo......

Vanyamwezi kazi kwelikweli...... :)


From = 3:00 >> .......... Politicians thank you father, For making them to be able
To lie with a straight face, While the nation cries.... They wanna thank you lord
 
Last edited by a moderator:

Ndallo

JF-Expert Member
Oct 1, 2010
7,581
2,000
Manji ni swahiba wa Rais Kikwete na alimchangia pesa nyingi za kampeni ya Urais 2010 so Kapuya hana kosa hapo. Nachojua mie Kapuya na Kikwete walikuwa mabesti siku nyingi, labda kaamua kupumzika siasa ashuhulikie mgodi wake wa madini na bendi yake ya muziki.

He! Eti Kapuya ana bendi ya muziki wa dansi? Tafadhali naomba kujua jina la hiyo Bendi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom