Ni sehemu gani ya kuhifadhi password zako?

Ni sehemu gani ya kuhifadhi password zako?

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Posts
5,788
Reaction score
3,067
Habari za kutwa.
Unapokua na zaidi ya mitandao kumi ya kijamii ni ngumu sana kushika passwords zako. labda kama unatumia zinazofanana kwa site zote sawa ila haishaririwi sababu sio salama, mtu ataweza itumia hiyo password na akaingia site kibao hivo aka hack account zako zote.
Mimi huwa naadika mahali, ila naona kuandika sio salama maana unaweza poteza document au haka karatasi/note book ikalowa.
Napenda mniambia njia salama ya kuhifadhi passwords zako kwa sisi tulio kwenye mitandao mingi inakua ngumu sana kukariri.
 
Huwa nasave kwenye Mozilla Firefox Browser.
 
Password keeper ya blackberry inanisaidia sana kwa hili

Huwezi amini dawa zinakaa sana kichwani kwenye pharmacology ila password ni shida zinasahaulika esp kama unazo nyingi tofauti
 
Password keeper ya blackberry inanisaidia sana kwa hili

Huwezi amini dawa zinakaa sana kichwani kwenye pharmacology ila password ni shida zinasahaulika esp kama unazo nyingi tofauti
kwanini sasa usitumie password ya dawa? password ni kitu ambacho wewe ni rahisi kukikumbuka ila wengine ni ngumu kukijua. tafuta dawa yenye jina gumugumu ongezea na namba unazozikumbuka unapata password yenye nguvu isiosahaulikika
 
Aisee mimi sijawahi kusave mahali na nimepiga hesabu ninazo password 9 tofauti. Mfano kama password za email huwa nabadilisha kila nikiwa nimetoka kutumia kifaa kisicho changu hasa ofisini.
 
uwa natumia chrome na firefox kuzisave zangu

kila nnapotembelea tovuti mpya nikiweka password ita kuwa saved kwenye akaunti yangu ya chrome au firefox (baada ya kuwa nimelogin kwenye akaunti yangu)

next time nikitumia chrome kwenye pc mpya nnachofanya ni kulogin na chrome ita sync taarifa zangu kwenye pc mpya
 
Njia rahisi ninayotumia mimi ni kuwa na password moja kwa mitandao yote lakini inatofautiana mwisho kwa herufi ya kwanza ya mtandao. Mfano: Jamiiforum ni Tkb@653j. Facebook ni Tkb@653f. Gmail account ni Tkb@653g. Instagram ni Tkb@653i etc. Kwa njia hiyo inakuwa rahisi kukumbuka kwasababu unaongeza tuu herufi ya mwanzo ya mtandao husika.
 
Njia rahisi ninayotumia mimi ni kuwa na password moja kwa mitandao yote lakini inatofautiana mwisho kwa herufi ya kwanza ya mtandao. Mfano: Jamiiforum ni Tkb@653j. Facebook ni Tkb@653f. Gmail account ni Tkb@653g. Instagram ni Tkb@653i etc. Kwa njia hiyo inakuwa rahisi kukumbuka kwasababu unaongeza tuu herufi ya mwanzo ya mtandao husika.
NIMEIPENDA MKUU
 
Back
Top Bottom