Ni sahihi mama mjamzito kutumia asali ?

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,873
2,000
Mimba ya week mbili i mean ndo inaanza, ni sawa mama mjamzito kula asali?

Asanteni kwa ushauri.
 

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
51,905
2,000
mimba ya week mbili i mean ndo inaanza !ni sawa mama mjamzito kula asali? asanteni kwa ushauri
Hongera sana mkuu, sidhani kama asali ina madhara lakini mwisho wa siku ukumbuke ni sugar and too much of anything is harmful.
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,873
2,000
Mimba ya week mbili i mean ndo inaanza.

Ni sawa mama mjamzito kula asali?

Asanteni kwa ushauri
 

28mkorinto

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
416
250
Asali ni nzuri kwa sana kwa mama mjamzito coz ina virutubisho vingi kwa mwili ila sijaelewa unavyosema kula inamaana kula mpaka ushibe coz kila kitu ni kwa kiasi nadhani umenipata
 

Tha real voice

JF-Expert Member
Jan 18, 2017
898
1,000
mimba ya week mbili i mean ndo inaanza !ni sawa mama mjamzito kula asali? asanteni kwa ushauri
Yes miss... it is safe!! ni kwa sababu gut flora of any adult has ability to ward off botulism spore (from clostridium botulini) that are present in honey and make them harmless. Yaahh kwa sababu hizo spore zinakuwa tayari zimeshauliwa kwenye GI tract therefore haziwezi kupass kwenye blood stream na kama zitashindwa kupita kwenye blood stream mean kwamba hazitamfikia mtoto.
Ila miss asali haitakiwi kabisa kumpa mtoto under one year. Thatc wat i know.

MIND of kings.
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,873
2,000
Yes miss... it is safe!! ni kwa sababu gut flora of any adult has ability to ward off botulism spore (from clostridium botulini) that are present in honey and make them harmless. Yaahh kwa sababu hizo spore zinakuwa tayari zimeshauliwa kwenye GI tract therefore haziwezi kupass kwenye blood stream na kama zitashindwa kupita kwenye blood stream mean kwamba hazitamfikia mtoto.
Ila miss asali haitakiwi kabisa kumpa mtoto under one year. Thatc wat i know.

MIND of kings.
asante kwa ushauri mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom