Ni rafiki yangu nimrudishie pesa yake?

Ni rafiki yangu nimrudishie pesa yake?

Subiri wakat ukifika uliomuahidi umrudishie umwambie umemlipa hela yake. Utajenga uaminifu next tym utakopeshwa nyingi zaidi. Atakuona mzungu pia. Tehe

Note: Achana na nyumba za watu, tafuta wako.
 
habari zenu wakuu,
naammini mko poa kabisa na mnaendelea na mishe kama kawaida

sasa katika kipindi ambacho nimekuwa mpweke akatokea mkaka mmoja kiukweli nimefahamiana nae humu humu jf,
tukawa tunachati sana mwishowe tukahamia whatsup ni mkaka very smart,very sweet msukuma, tatizo ana mke ndoa bado changa sana,nikamuonea huruma nikaanza kumsifia mkewe kuwa mzuri na bla bla kibao ili aniheshimu, basi ikaenda siku moja nikamit nae it was so fantastic japo tulionana kwa mda mchache sana coz me nipo nje ya dar kikazi. tukafurahi kuonana then huyoo akarudi zake town.
baada ya hapo tukaendelea na mawasiliano mylove nyingi, mara baby na mengineyo kama wapenzi vile hata sielewi mie!

iko hivi huwa sipendi kuwa na urafiki usiokuwa na faida i mean kwamba niwe na rafiki ambaye mwisho wa siku hanisaidii lolote even mawazo ( basi juzi nmekaa nikasema nimjaribu, hiyo text ( mylove nisaidie laki 3 i wll refund you) akajib ok babylove latter kidogo nikasema ok.

baada ya saa moja akanitumia ile hela kiukweli sikuwa na shida nayo! sasa hapa nawaza sijui nimrudishie au nipotezee
em kwa situation kama hii ingekuwa wewe ungefanyaje,
lengo langu nilitaka nijue tu kama ni rafiki anaweza nisaidia na kunijali siku niko na shida!

We Joyce kwanini umeleta mambo yetu huku jf?na kama ulikua unanipima kulikua na aja gani kuomba ushauri,kama huna lengo la kunipa kilicho uvunguni pls nirudishie pesa yangu tafadhari!!!
 
Last edited by a moderator:
sion sababu ya kuomba ushauri hapo. kwanza kabisa ulishamwambia akusaidie then umrudishie. Sasa hapo ushauri wa nini ili hali ahadi yenu ni kurudishiana.

In my life what I hate ni kule kupretend. be staightfoward person. kama unataka msaada omba na kama ni kuazimana na kurudisha iwe hivyo.

NB: ulishaahidi kurudisha wewe fanya hivyo mara moja na sio vinginevyo.
 
amejitoa humu nilimshauri tutoke kaideactivate ac yake kabisa

Yaani Mpaka nahisi kichefu_chefu yani we mwanamke ni nyoka tena Cobra, mie sioni huyo ndugu alipokosea!! kama umesema ni rafiki yako kwanini asikuazime kama anayo?? halafu ulimshawishi atoke humu ili uje utuambie huu upuuzi? unatudanganya huna shida nazo mbona unaonyesha unanjaa wewe? eti "mie sitaki rafiki asiyekua na faida kwangu" we ni pasua kichwa aisee, i wish ningekua huyo jamaa mbona ungenikomaa! yani laki 3 zinakuwashaa, unaona kama umepewa dunia
 
Asa ulimwambia utamrefund y usimrefund...mmh
 
Yaani Mpaka nahisi kichefu_chefu yani we mwanamke ni nyoka tena Cobra, mie sioni huyo ndugu alipokosea!! kama umesema ni rafiki yako kwanini asikuazime kama anayo?? halafu ulimshawishi atoke humu ili uje utuambie huu upuuzi? unatudanganya huna shida nazo mbona unaonyesha unanjaa wewe? eti "mie sitaki rafiki asiyekua na faida kwangu" we ni pasua kichwa aisee, i wish ningekua huyo jamaa mbona ungenikomaa! yani laki 3 zinakuwashaa, unaona kama umepewa dunia

Hehehehehehe
 
Humu JF kuna vijitu vina sifa ,sasa laki tatu yote ya nini ,....
 
Umesema mlikutana humu humu JF, halafu unaleta mada humu humu. Watu wengine sijui ni wehu?
Asante kwa kunianika hadharani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom