NI NDOTO TU AU NDIO MTOSO WENYEWE??

NI NDOTO TU AU NDIO MTOSO WENYEWE??

PEVU HALISI

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2018
Posts
207
Reaction score
85
Nimemuota nimemtokea ila kanipa mtoso kama wa kilo zote hivi. Nilihuzunika sana, ila ghafla furaha ilirudi baada ya alarm kulia na kugundua ilikuwa ni ndoto.

Ndio nataka nimtokee, ila nikikumbuka hiyo ndoto nahisi kama naufuata mtoso original.
Ushauri wenu wadau, nimtokee tu au??? Maana mtoto ni mkali kinazi aisee.
 
Nimemuota nimemtokea ila kanipa mtoso kama wa kilo zote hivi. Nilihuzunika sana, ila ghafla furaha ilirudi baada ya alarm kulia na kugundua ilikuwa ni ndoto.

Ndio nataka nimtokee, ila nikikumbuka hiyo ndoto nahisi kama naufuata mtoso original.
Ushauri wenu wadau, nimtokee tu au??? Maana mtoto ni mkali kinazi aisee.
Nawahi Siti...
 
warning tyr hy, ukienda utaambulia kusutwa tuu
 
Hiyo inatokana na namna ulivyompa nafasi katika nafsi yako,lakini haina uhusiano wowote wa kukubaliwa/kukataliwa.
 
ingenikuta mimi hiyo mbona adi mzigo angetoa #namcontrol ndotoni nitakavyo#yan ndoto una idirect kama movie vile
 
Nimemuota nimemtokea ila kanipa mtoso kama wa kilo zote hivi. Nilihuzunika sana, ila ghafla furaha ilirudi baada ya alarm kulia na kugundua ilikuwa ni ndoto.

Ndio nataka nimtokee, ila nikikumbuka hiyo ndoto nahisi kama naufuata mtoso original.
Ushauri wenu wadau, nimtokee tu au??? Maana mtoto ni mkali kinazi aisee.
Kama unataka kumtokea nenda Indirectly, usiende directly.
Utapata majibu ya ndoto kama ni kweli au si kweli.
 
Back
Top Bottom