Ni nani mmiliki wa anga za juu?

Ni nani mmiliki wa anga za juu?

inakuaje kikiisha mafuta?
Kituo cha kimataifa cha utafiti wa anga za juu kinaelea angani nje ya mvutano wa Dunia, Kituo hakitumii mafuta ya aina yoyote kukifanya kiendelee kusafiri.. nguvu ya msukumo iliyotumika wakati wa kuruka kutoka Duniani kupitia Roketi, ndiyo hiyo hiyo inayoendelea kutumika kusafiri bila kuwa na pingamizi. Chombo hicho kina aina ya pampu chache zinazolekebisha mwelekeo wa chombo kupata mwanga wa jua.
 
Nimekuwa nikijiuliza hili swali mara nyingi bila kupata majibu kamili.

Binadamu wanaenda kwenye mwezi, vifaa mbalimbali vinafika kwenye sayari mbalimbali....Sasa ni nani mmiliki wa ardhi hizo za sayari? Nani msimamizi mkuu wa kudhibiti au kutoa miongozo kwenye hizo anga za juu?

Ikitokea trilionea mmoja akaamua kwenda kuhifadhi vitu vyake mwezini au Mars ni sharti aonane na nani? Au ni free?

Anga la nje limiewekewa protocal za kimataifa (makubaliano) kuweka utaratibu wa vitu vinavyoweza kuwekwa anga za juu/mbali ili kuepuka kuharibu uchunguzi unaoendelea maana ukiacha acha vitu bila udhibiti itatokea mtafiti atakuja kuokota vitu vyako akasema ni uvumbuzi wa huko juu.
 
Ngoja nkuambie ndugu..
Hakuna ambae ameshatoka nje ya hii dunia labda Yesu na Elia waliopaa...bt kwa mwanadam wa kawaida hakunA...


Zile n porojo zao tuuu na zile picha ni editing za kwenye studio...kama yale ma movies ambayo wanayachezA...cuz hakuna kifaaa kinachoweza kumtoa mwanadamu nje ya hili anga letu.

Kwanini kusiwe na kifaa cha kuweza kumtoa mwanadamu nje ya dunia.

Eleza hoja za kisayansi upangue sheria za mwendo za Newton sio maneno makavu. Lazima uthibitishe kwamba sheria za mwendo za Sir Isac Newton ni uongo maana ndo zimetumikaka kutengenenza nadharia ya kutoka duniani. Istoshe kutoka duniani ni kitu gani endapo wameweza kuweka ndege angani. Yaani kuvuka ukingo wa nguvu za uvutano nini kingekataa wasipate huo ubunifu. Kwa technologia ya sasa ukienda kuwasilisha hoja zako kwamba kutoka nje ya dunia haiwezekani mbele ya jopo la wasomi hutakuwa tofauti na Zinjatropus wa zama za kale za mawe
 
Ngoja nkuambie ndugu..
Hakuna ambae ameshatoka nje ya hii dunia labda Yesu na Elia waliopaa...bt kwa mwanadam wa kawaida hakunA...


Zile n porojo zao tuuu na zile picha ni editing za kwenye studio...kama yale ma movies ambayo wanayachezA...cuz hakuna kifaaa kinachoweza kumtoa mwanadamu nje ya hili anga letu.

Kwanini kusiwe na kifaa cha kuweza kumtoa mwanadamu nje ya dunia.

Eleza hoja za kisayansi upangue sheria za mwendo za Neuwton sio maneno makavu. Lazima uthibitishe kwamba sheria za mwendo za Sir Isac Newton ni uongo maana ndo zimetumikaka kutengenenza nadharia ya kutoka duniani. Istoshe kutoka duniani ni kitu gani endapo wameweza kuweka ndege angani. Yaani kuvuka ukingo wa nguvu za uvutano nini kingekataa wasipate huo ubunifu. Kwa technologia ya sasa ukienda kuwasilisha hoja zako kwamba kutoka nje ya dunia haiwezekani mbele ya jopo la wasomi hutakuwa tofauti na Zinjatropus wa zama za kale za mawe
 
inakuaje kikiisha mafuta?

Sheria za mwendo zilizovumbuliwa na Isac Newton ndo zinatumika
Sheria mojawapo inasema hivi
Kitu chochote kilicho katika mwendo kitabakia kuendelea na mwendo huo mpaka pale itatokea nguvu pinzani

Sasa kule angani nje ya dunia hakuna nguvu za uvutano zinazoweza kukiangusha chombo au kitu hicho kwa kuwa hakuna nguvu za uvutano za kukirudisha chini basi chenyewe kitaenbdelea na mwendo wake hata kama kimezimwa.
Wanachofanya wanakitegesha katika njia ambayo mwendo wake huo utakuwa ni kuendelea kuizunguka dunia (Parking orbit) kisipotibuliwa kitaendelea kuzunguka hivyo hivyo kama mwezi milele
 
Ngoja nkuambie ndugu..
Hakuna ambae ameshatoka nje ya hii dunia labda Yesu na Elia waliopaa...bt kwa mwanadam wa kawaida hakunA...


Zile n porojo zao tuuu na zile picha ni editing za kwenye studio...kama yale ma movies ambayo wanayachezA...cuz hakuna kifaaa kinachoweza kumtoa mwanadamu nje ya hili anga letu.
acha kua na mawazo finyu
 
Nimekuwa nikijiuliza hili swali mara nyingi bila kupata majibu kamili.

Binadamu wanaenda kwenye mwezi, vifaa mbalimbali vinafika kwenye sayari mbalimbali....Sasa ni nani mmiliki wa ardhi hizo za sayari? Nani msimamizi mkuu wa kudhibiti au kutoa miongozo kwenye hizo anga za juu?

Ikitokea trilionea mmoja akaamua kwenda kuhifadhi vitu vyake mwezini au Mars ni sharti aonane na nani? Au ni free?
NASA
 
Back
Top Bottom