NI MUHIMU

p_prezdaa

JF-Expert Member
Apr 25, 2011
426
225
Jipatie mashine ya kichujia maji ambayo haitumii umeme ni rahis kutumia na ni salama kwa asilimia 100 kwa maana ina kipenyo cha micrometer cha 0.2 ambacho hakiruhusu bacteria wala uchafu wa aina yoyote kupenya hivyo ni vizur utumie kwa usalama wa maji yanayotumiwa na familia yako.
Shilingi 130,000
Piga/wtsp 0715 336718
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom