Ni muhimu kula na kushiba hasa kabla ya tendo

Ni muhimu kula na kushiba hasa kabla ya tendo

samakinchanga

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2014
Posts
2,024
Reaction score
1,237
Hii hasa kwa wadada mnapanga mechi mjarabu na mahabuba wako eti kwenda Hotelini ohh mi chips tu na yai moja,alafu ukienda mechi round moja ohh nimechoka ujue,nasema mtajakufa.Na nyie wanaume kuleni vizuri hasa.
 
Hii hasa kwa wadada mnapanga mechi mjarabu na mahabuba wako eti kwenda hotelin ohh mi chips tu na yai moja,alafu ukienda mechi round moja ohh nimechoka ujue,nasema mtajakufa .na nyie njemba kuleni hasa

Anza kumlisha vizuri mumeo sio kuja kutupigia kelele hapa.
 
Back
Top Bottom