NI MKOA GANI!??

lumia21

JF-Expert Member
Nov 30, 2015
267
250
Mara baada ya kufutwa ajira za walimu wa arts, Kuna dungu yangu anauliz je ni mkoa gani ni mzuri kwa kijana ane anza maisha hasa anae anza kwa kufanya biashara ndogo ndogo..

Tupia wazo hapa nimsaidie!!

Mie nimemwambia Morogoro.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom