Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,950
- 183,536
Ujumbe kama unakuhusu hivi, si ndio eeh!!Haa[emoji2] [emoji2] [emoji2] jf raha sana
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Ujumbe kama unakuhusu hivi, si ndio eeh!!Haa[emoji2] [emoji2] [emoji2] jf raha sana
Hivi sio wewe juzi umekuja kutulilia humu kuhusu ndoa yako? Kweli usitukane mamba kabla haujavuka mto[emoji23][emoji23][emoji23]Mwanaume kulialia ni kashfa...hata kuja tu kujieleza humuuu kwa maelezo marefu ni dalili mbaya sana
mwanaume tunapaswa kuyamiliki mambo yetu sio kuhorojoa tu
Wataachaje kulialia wakati wengi wao wanalelewa/wanatunzwa na kujaliwa kwa hali na mali?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ahahhahaha uwiiiiYeye mwenyewe hayajamsaidia maandishi yake, amefungua uzi analia lia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ushawahi kulia humu nini [emoji24] [emoji24] ?