Ni marufuku Mwanaume kulialia humu

Ni marufuku Mwanaume kulialia humu

Hii inatia hasira na inaudhi sana

Unakuta mtu analialia eti kuachwa eti kutendwa...mwanaume mzima unalialia humu kwa sababu ya Mapenzi

Wanaume kuanzia leo ni marufuku kulialia kwa sababu ya hivyo vidude

Waachieni mabinti watu wa emotions.Mwanaume unapaswa kuface reality.Sio mtu unakuja hapa kuomba ushauri kwa kina miss chagga sasa na wewe itabidi tukuvishe sketi

Hata wanaume wa dar hawatakiwi kulialia.

Hili suala naendelea kulifanyia utafiti.kuna wasiwasi mkubwa sana hawa wanaolialia ni vijana ambao hawatakiwi darisalama.
asante, mimi mwenyewe huwa siliagi na kulalamika hovyo hovyo japo sio mwanaume, sina umri mkubwa sana lakini niliyopitia yamenifanya niwe strong kiasi kwamba kulizwa ni nadra sana, achilia mbali kwenye ishu za kutendwa kwenye mapenzi... nakasirika kwa masaa kadhaa tu kisha nasonga mbele. ku share ni kitu kizuri lakini unatakiwa una share tu kama experince na funzo kwa wengine lakini sio manung'uniko
 
wanaoalia ni vivulana mwanaume halii hata siku moja ..na inaonekana huku kumejaa vivulana hatari...
 
hawalii wanatoa ya moyoni unavyolia na maumivu yanaisha haraka na umri wa kuishi unaongezeka ila sio ishu kulialia humu vp sasa wakina baraka na mo musiki wanavyolia lia utasemaje
 
Hujawahi kuumizwa wewe mtoa mada,siku ukiumizwa ...ndo utajua manake nini
 
Nadhani vilio vyao wageuze biashara atleast walie kwa hela..... Waunde vikundi tuanze kuwakodi kuja kulia misibani, humu wanalia tu kilio cha samaki
Hahahahahahahaha hii ni kwa wanaume wa Dar pekee au na sisi wa mikoani?
 
Wanaojilizaga Watakuwa ni wavulana wadogo Sidhani Mwanaume aliyekamilika anaweza kujiliza humu
Hivi nani alikuficha kiasi hicho? Sikuwai kufikiri kukumiss lakini nilijikuta nakumiss!
Wanasema ukitaka kujua mtu ni muhimu subiri akikosekana..[emoji12] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
 
Ushauri Wangu Kwako Ni kwamba, Usimalize Maneno Maana Siku Yakikukuta Ndio Utajua Kwanini Wenzio Wanalia.
 
Mwanaume kulialia ni kashfa...hata kuja tu kujieleza humuuu kwa maelezo marefu ni dalili mbaya sana

mwanaume tunapaswa kuyamiliki mambo yetu sio kuhorojoa tu
 
Hivi nani alikuficha kiasi hicho? Sikuwai kufikiri kukumiss lakini nilijikuta nakumiss!
Wanasema ukitaka kujua mtu ni muhimu subiri akikosekana..[emoji12] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Majukumu yalinielemea Sana.Kweli ulinimiss?Duh pole sana[emoji1]
 
Mwanaume kulialia ni kashfa...hata kuja tu kujieleza humuuu kwa maelezo marefu ni dalili mbaya sana

mwanaume tunapaswa kuyamiliki mambo yetu sio kuhorojoa tu

Kweli kabisaa
 
Kumbe wanaume hawatakiwi "kupenda" bali "kutamani". Maana akipenda atakapoachwa atalia tu.
 
Nadhani vilio vyao wageuze biashara atleast walie kwa hela..... Waunde vikundi tuanze kuwakodi kuja kulia misibani, humu wanalia tu kilio cha samaki
Kwakweli vililio vyao vinapaswa viwe vya pesa tu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom