Ni Mahaba tuu .....

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,522
2,000
MAHABA NIUE
Mahabat ya Kasie kwa huyu baba yaani hilo kumbato, sauti, jinsi anavyoongea, kifua chake, anavyotazama dooh mie huku nyoronyoro... hapo hata kama ndo nimetoka kumfuma live amecheat na ndo anabembeleza hivo na kumbato hilo wallah namsamehe tuu

Heheheheheheee looh Kasie mie...
 

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,522
2,000
Umeanza mambo zako binti wa kale....
Mambo za mahaba yaani... Kasie na mahaba ni dam dam
Ila huyo baba mtamu aiseeh daah..
Basi hizo ndo type zangu nikizungurushwa hapo natulia tulii kwenye kumbato heheheee
 

Ummesh

JF-Expert Member
Dec 20, 2015
2,035
2,000
Mambo za mahaba yaani... Kasie na mahaba ni dam dam
Ila huyo baba mtamu aiseeh daah..
Basi hizo ndo type zangu nikizungurushwa hapo natulia tulii kwenye kumbato heheheee
Kama samaki na maji vile.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom