Ni maeneo gani kwa dar nitapata battery bora za laptop?

Ni maeneo gani kwa dar nitapata battery bora za laptop?

Socw

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Posts
1,385
Reaction score
2,851
Wakuu

Kwa anayepafahamu anijuze, natanguliza shuktani zangu.
 
Nenda Sàmörà avenue clock tower inatazamana na Exim/nbc bank. Upande uliopo pia opposite na shell
 
battery bora ni kutoka katika laptop inayokuja nayo mkuu, kama wewe ni tech guy, ingia ebay, tafuta li-on cells 6 za rating ya walau 2000mAh each (za lithuania sio china) , fungue iyo bettry ulonayo weka cells mpya (au mpe fundi) ni kamzunguko kidogo ila UTAFAIDI indefinitely.
 
battery bora ni kutoka katika laptop inayokuja nayo mkuu, kama wewe ni tech guy, ingia ebay, tafuta li-on cells 6 za rating ya walau 2000mAh each (za lithuania sio china) , fungue iyo bettry ulonayo weka cells mpya (au mpe fundi) ni kamzunguko kidogo ila UTAFAIDI indefinitely.
Thanks mkuu. Ni elimu mpya kwangu...vipi siwezi kuzipata hapa kibongobongo bila kuagiza kutoka huko duniani moja kwa moja..
 
Thanks mkuu. Ni elimu mpya kwangu...vipi siwezi kuzipata hapa kibongobongo bila kuagiza kutoka huko duniani moja kwa moja..
uwezipata apa , na ukibaatika nyingi hua za kichina, wanafake capacity unakuta imeandikwa 8000mAh ila kiukweli haifiki hata robo
 
Back
Top Bottom