Ni maduka yapi hapa Dar naweza pata vifaa vya maabara

Ni maduka yapi hapa Dar naweza pata vifaa vya maabara

beeper

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2013
Posts
253
Reaction score
107
Habari wadau !! Nauliza maduka ya vifaa vya maabala kwa shule Za sekondari hapa dar ninaweza pata wapi?? Nawasilisha

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Habari wadau !! Nauliza maduka ya vifaa vya maabala kwa shule Za sekondari hapa dar ninaweza pata wapi?? Nawasilisha

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

= maabara
 
Nenda maeneo ya ofisi za channel 10/dtv kisutu, mkabala WA ofisi hizo kuna supplier WA vitu vya maabara. Mm Nina ofisi hutafuta na kusupply bidhaa hizo na nyinginezo, hivyo naelewa hapo utapata.
 
Asante mkuu !! Wacha niende!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Humu jukwaani !! Mijitu IPO kwa kukosoa! Maneno tuu haina na wala haijui !! Sasa kama hujui si upite tuu! Msijifanye wajuz wa lugha kumbe hamna kitu !! Asante mdau uliyenielekeza hii ndio maaana ya hii site !! Lugha ingia kwenye site yake mkarekebishane!!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom