Ni kweli?


K

Kafuta

Senior Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
119
Likes
9
Points
35
K

Kafuta

Senior Member
Joined Oct 15, 2010
119 9 35
Tafadhal mnijuze wajuzi wa mambo..kuna wimbo sipendi kuusikia..baadhi ya mistari inasema eti..wahenga walisema kuchapiwa ni siri ya ndani..je ni kwel walisema au kwa sababu hawapo.?wanasingiziwa?kama walisema walikusudia nn?
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wanasema ukiwa mjanja ndo siri
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,958
Likes
338
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,958 338 180
Tafadhal mnijuze wajuzi wa mambo..kuna wimbo sipendi kuusikia..baadhi ya mistari inasema eti..wahenga walisema kuchapiwa ni siri ya ndani..je ni kwel walisema au kwa sababu hawapo.?wanasingiziwa?kama walisema walikusudia nn?
Ni "wazee wa zamani" siyo "wahenga"....
Hivyo inawezekana ni kweli walisema, labda Babu zake walimwambia hivyo.... who knows!
 

Forum statistics

Threads 1,252,285
Members 482,061
Posts 29,802,643