Ni kweli?


Simchezo

Simchezo

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
245
Likes
35
Points
45
Simchezo

Simchezo

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
245 35 45
Mambo wana JF?
Kuna jamaa ameniambia leo kwamba haiwezekani mke wa mtu kuachana na boyfriend wake wa mwanzo kabla ya kuolewa na hasa kama hawakua na ugomvi, kwamba jamaa anaweza kuenjoy nae anytime akitaka ingawa sasa ameolewa, hii imekaaje? Maana wengine tumeoa.
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
ni ntu na ntu sio wote
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,712
Likes
630
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,712 630 280
Hayo mkuu yaache hayatokusaidia kwa lolote mdaa ungeutumia kujua mbinu za kumplease mpenzi wako ingelipa zaidi tofauti na hayo mengine!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Mambo wana JF?
Kuna jamaa ameniambia leo kwamba haiwezekani mke wa mtu kuachana na boyfriend wake wa mwanzo kabla ya kuolewa na hasa kama hawakua na ugomvi, kwamba jamaa anaweza kuenjoy nae anytime akitaka ingawa sasa ameolewa, hii imekaaje? Maana wengine tumeoa.
Hiyo ni kweli... Kwani wewe huna ambaye ulikuwa naye kabla hujaowa..??? Unajisikiaje ukikutana naye njiani..???
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Mambo wana JF?
Kuna jamaa ameniambia leo kwamba haiwezekani mke wa mtu kuachana na boyfriend wake wa mwanzo kabla ya kuolewa na hasa kama hawakua na ugomvi, kwamba jamaa anaweza kuenjoy nae anytime akitaka ingawa sasa ameolewa, hii imekaaje? Maana wengine tumeoa.

yaliyosirini yaache huko huko, we pekua pekua tu ulipoteze tabasamu lako
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,067
Likes
235
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,067 235 160
Hayatuhusu sisi
waulize wenyewe wahusika
 
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
994
Likes
8
Points
0
Me370

Me370

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
994 8 0
Sio Kweli wanawake wanawathamini wanao waoa na huwachukia waliowachezea na kuwapotezea muda.
 
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
8,630
Likes
4,499
Points
280
Tutor B

Tutor B

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
8,630 4,499 280
Mambo wana JF?
Kuna jamaa ameniambia leo kwamba haiwezekani mke wa mtu kuachana na boyfriend wake wa mwanzo kabla ya kuolewa na hasa kama hawakua na ugomvi, kwamba jamaa anaweza kuenjoy nae anytime akitaka ingawa sasa ameolewa, hii imekaaje? Maana wengine tumeoa.
Hii ni kweli kwa wale hawamuheshimu Mungu. Ukishatubu dhambi huruhusiwi kuirudia tena.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Hiyo isikuogepeshe wew muhimu upo kwenye ndoa fanya yanayokupasa, huyo wa zamani itategemea na tabia ya huyo mwenzako, kama ni mshenzi mshenzi basi itakua hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,252,120
Members 481,988
Posts 29,796,827