Ni kweli Serikali Imeshindwa kabisa kumthibiti Zumaridi?

Ni kweli Serikali Imeshindwa kabisa kumthibiti Zumaridi?

Serikali ya Jamuhuri ya Muungano Imeshindwa kabisa kumuthibiti Zumaridi au serikali iko likizo kama anavyosema Polepole mpaka yatokee ya kibwetele ndo mtakulupuka mbio aya ni maajabu ya Tanzania Gwajima kafungiwa makanisa yake lakini Zumaridi yuko anadunda
Imeshindwa kumdhibiti Zumaridi mkuu yaan Zumaridi la kizimjob kwa nini unataka imdhibiti Zumaridi wa Mwanza? Adhibitiwe Zumaridi wa Kizimjob kwanza mwenye degree ya ususi kutoka Pakistan
 
Back
Top Bottom