Ni kweli serikali haina chuki na wafanyabiashara?

stemcell

JF-Expert Member
Apr 19, 2015
677
1,000
Nimejaribu kuangalia hatua zilizochukuliwa katika kipindi cha mwaka mmoja, wewe toa mawazo yako kama serikali inapiga vita wafanyabiashara (matajiri) au la.

1. Serikali imetoa hela yake kwenye mabenki.

2. Serikali imeacha kulipa madeni ya ndani (pembejeo,wakandarasi n.k)

3. Serikali iliamua kazi za ujezi itoe kwa wakala wa ujenzi.

4. Serikali iliamua kutoza VAT kwenye usafiri (transit good) na utalii.

5. Serikali inataifisha mashamba makubwa(pori).

6. Serikali imeruhusu wamachinga kuuza kwenye mitaa nyeti katikati ya miji.

Hizi hatua zina tafsiri gani kwako?
 

Dickson Mpemba

JF-Expert Member
Jan 21, 2010
354
250
Kwa kweli sijui wanawaza nini!? Unaposema unataka kujitegemea kwa kukusanya Na kusimamia KODI Na kuhakikisha kila mmoja wetu anayestahili kulipa kodi anafanya hivyo. Nashindwa kuelewa 'How do You intends to Tax Poor people?
 

Jomy

JF-Expert Member
Apr 5, 2012
425
250
Yamkini serikali ilikua na nia njema sema hawajajua athari yake. Pia inabidi ieleweke ukimkoa tajiri maumivu ni kwa masikini..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom