Ni kweli mbu wameshindikana


M

Mbangubangu

Senior Member
Joined
May 6, 2013
Messages
189
Likes
3
Points
0
Age
29
M

Mbangubangu

Senior Member
Joined May 6, 2013
189 3 0
Mbu ni hatari sana katika maisha yetu. wanaambukiza Malaria,Mabusha na matende.je ni kweli tumeshindwa kuwamaliza.vp kama serikali ingegawa dawa then itengwe siku moja maalumu kwa kufanya usafi na kupuliza/kumwaga dawa za kuua mbu nchi zima?
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,302
Likes
2,168
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,302 2,168 280
nchi za kiafrika mtu ni miradi ya watu kama si miradi nguvu zilizotufikia kijinga viwanda via chandarua Vingennua maana na kutokomeza mtu na wadudu engine waharibifu
Mbu ni hatari sana
katika maisha yetu. wanaambukiza Malaria,Mabusha na matende.je ni kweli
tumeshindwa kuwamaliza.vp kama serikali ingegawa dawa then itengwe siku
moja maalumu kwa kufanya usafi na kupuliza/kumwaga dawa za kuua mbu nchi
zima?
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 370 180
Bila Malaria inawezekana Tanzania! Tuna Taasisi mbalimbali zinatafiti ugonjwa wa malaria na mbu toka tupate uhuru, lakini inasikitisha kuwa hadi sasa hatujapata mafanikio ya kutokomeza gonjwa la malaria. Taasisi kama zile za Ifakara na Tanga zinatumia mabilioni kila mwaka lakini wapi! Nahisi hizi ni mbinu za makampuni ya madawa huko Ulaya kuendelea kutunyonya!
 
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2009
Messages
3,684
Likes
248
Points
160
Kunta Kinte

Kunta Kinte

JF-Expert Member
Joined May 18, 2009
3,684 248 160
Juhudi kubwa inayofanyika ni kusisitiza matumizi ya vyandarua nadhani nguvu hizi zingetumika kwenye uteketezaji wa mazalio ya mbu tungepata mafanikio makubwa zaidi ya haya. Tatizo kubwa ni hizi sera tuletewazo toka kwa wafadhili nasi tunazipokea kama kasuku
 

Forum statistics

Threads 1,273,512
Members 490,428
Posts 30,483,678