technically
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 13,695
- 58,738
- Thread starter
-
- #41
We mwanamke unajipenda sanaMwanaume wa kujipenda sana ni problem, mwanaume anavaa kiatu cha US$500 bill ya $200 anakutegea wewe ili yeye akanunue kiatu.
Yeah they need some thing special from us !!Tatizo Wanawake wasiojitambua Tukiwa tuko real hawatutaki Wanataka tuje na Swagga kibaooo yani tView attachment 391208
ivii nyiee wanaume wa dar hivi ilo joto la dar lina nn jamani cha ziada mbona tabia zenu za kidada dada ivooo.....mtoto wa kiume unajisifia uzuri na dada ako anaetafta bwana ajisifie nn....khaaaaaaa mnaboa banaaMademu wote ninaokaa na kudate nao wanakuwa kama wanazengua tu
Mara utasika Demu anakwambia ohhh nimeshauriana na rafiki zangu wameniambia wewe handsome kwamba maendisome uwa mnasumbua sana !!!
Kesho umekaa geto unasikia Rafiki yake na Demu anagonga mlango !!
Unafungua anajichekesha utasikia anasema mambo
Unamjibu Poa
Rose yuko wapi unamjibu daaah tumeachana kwani ujui ajakwambia??
Anajibu no ajaniambia!!
Anakaa !!
Utasikia Ndani kwako pazuri umekula lakini au nikupikie ??
sasa unakaa unajiuliza huyu Demu ni marafiki na aliyekuwa Demu wangu inakuaje aniambie hivyo?
OK poa nimeamua kutafuta Demu mbali na mitaa yangu ,mbali na kwangu mpya kabisa tayari kwa kuoa sio kucheza cheza naye tu nimechoka kuchezea watoto wa watu !!
Haaaaaah yamekukuta nini?sitaki hata kuwasikia aisee
Raha tupu njoo tule bata huku majuuivii nyiee wanaume wa dar hivi ilo joto la dar lina nn jamani cha ziada mbona tabia zenu za kidada dada ivooo.....mtoto wa kiume unajisifia uzuri na dada ako anaetafta bwana ajisifie nn....khaaaaaaa mnaboa banaa
Haaaah [emoji3] [emoji3] [emoji3]We Jamaa Una Marketing Skills
Haaaaaah yamekukuta nini?
Mkuu....Sawa tunakuja
Ukijua kuwasumbua raha sana mpaka wananunua mwanasesele unamkuta eti ameikumbatia geto haaah!!Mkuu...
Mbona mimi sisumbui[emoji39] [emoji39]
Hahahah watu wanajua kujiongeza..duhWamekusikia pm yako itajaa mkuu. I am sure msg delivered kunakohusika.
Ambao hamjaskia ni kwamba kuna handsome boy hapa
Picha wapi sasa, je unavaa hereni moja au mbili, umetoga poa?Mademu wote ninaokaa na kudate nao wanakuwa kama wanazengua tu
Mara utasika Demu anakwambia ohhh nimeshauriana na rafiki zangu wameniambia wewe handsome kwamba maendisome uwa mnasumbua sana !!!
Kesho umekaa geto unasikia Rafiki yake na Demu anagonga mlango !!
Unafungua anajichekesha utasikia anasema mambo
Unamjibu Poa
Rose yuko wapi unamjibu daaah tumeachana kwani ujui ajakwambia??
Anajibu no ajaniambia!!
Anakaa !!
Utasikia Ndani kwako pazuri umekula lakini au nikupikie ??
sasa unakaa unajiuliza huyu Demu ni marafiki na aliyekuwa Demu wangu inakuaje aniambie hivyo?
OK poa nimeamua kutafuta Demu mbali na mitaa yangu ,mbali na kwangu mpya kabisa tayari kwa kuoa sio kucheza cheza naye tu nimechoka kuchezea watoto wa watu !!
Watu wanajpgia debe ngoja na mimi nije na story kuwa mpenzi ananishangaza nikimpa milion mbili aende shopping anakataa yeye anataka laki tu.H
Hahahah watu wanajua kujiongeza..duh
Naskia hua wanasema eti wanajibebisha[emoji23] [emoji23] [emoji23]Ukijua kuwasumbua raha sana mpaka wananunua mwanasesele unamkuta eti ameikumbatia geto haaah!!
Sikuhizi tunataka wanaume wenye Brain wanaofahamu nini maana ya maisha.