Ni kwanini Wafuasi wengi wa CHADEMA hasa Mitandaoni ni Watu wenye Jazba, Kashfa na Matusi kuliko wa CCM, CUF na ACT Wazalendo?

N-handsome

JF-Expert Member
Jan 23, 2008
2,417
2,000
Unamsemea Mdude huyuhuyu mwenye kauli kali ,mabishano ,kedi,dharau na matusi ?!!!!

Mdude alituambia kuwa "atautumia wembe uleule alioutumia kumnyoa kiongozi aliopita na sasa kumnyoa mama yetu"......
Maumivu aliyoyapitia unategemea aongee vipi? katekwa mara mbili na kupigwa na kuachwa porini, kafugwa kwa kupandikiziwa madawa ya kulevya ?Mdude sio Mandela muache atoe uchungu
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Feb 17, 2016
17,296
2,000
Strees
Kwa style hii kweli CHADEMA wataweza Kujenga Chama chao na hadi Kutushawishi na Sisi Watu wengine tusio na Chama bado Kujiunga Kwao ili kwa pamoja tuandamane Barabarani Kushinikiza Mshukiwa Ugaidi wetu aachiwe Huru?
 

WALOLA VUNZYA

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
683
1,000
Kwa style hii kweli CHADEMA wataweza Kujenga Chama chao na hadi Kutushawishi na Sisi Watu wengine tusio na Chama bado Kujiunga Kwao ili kwa pamoja tuandamane Barabarani Kushinikiza Mshukiwa Ugaidi wetu aachiwe Huru?
Ushawishiwe kama nani,hivi unaweza ukamshawishi shetani kuingia ufalme wa mbinguni? Mtu mwuaji mwongo na mwenye dharau wakae pamoja na Chadema kweli hapo kuna maelewano,nyie endeleeni na kesi zenu za kubumba,mambo hayo ya ugaidi yabaki kwenu.
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
16,408
2,000
Kwa hiyo mtu akichukizwa na uhayawani wako unataka aongee na weye huku anachekacheka kama zuzu kwa raha gani?Tumia akili kwenye kuuliza vijiswali vyako.
 

The Palm Tree

JF-Expert Member
Apr 13, 2013
7,643
2,000
Kwa style hii kweli CHADEMA wataweza Kujenga Chama chao na hadi Kutushawishi na Sisi Watu wengine tusio na Chama bado Kujiunga Kwao ili kwa pamoja tuandamane Barabarani Kushinikiza Mshukiwa Ugaidi wetu aachiwe Huru?
.....Ni kwa sababu mtu hapaswi kuwa mpole wala kuulea uovu na waovu. Lazima tuwe wakali kwa waovu na uovu wa maCCM yaliyoitendea nchi na wana wa nchi hii tangu mwaka 1961!!
 

Sharru nadda

Member
Aug 3, 2021
63
95
Kwa style hii kweli CHADEMA wataweza Kujenga Chama chao na hadi Kutushawishi na Sisi Watu wengine tusio na Chama bado Kujiunga Kwao ili kwa pamoja tuandamane Barabarani Kushinikiza Mshukiwa Ugaidi wetu aachiwe Huru?
chadema Ni chama Cha kizamani kinachoishi maisha ya sasa. Kisipobadilika kitaishia kupiga kelele.
 

mliberali

JF-Expert Member
Jul 13, 2012
9,294
2,000
Kwa style hii kweli CHADEMA wataweza Kujenga Chama chao na hadi Kutushawishi na Sisi Watu wengine tusio na Chama bado Kujiunga Kwao ili kwa pamoja tuandamane Barabarani Kushinikiza Mshukiwa Ugaidi wetu aachiwe Huru?
Ni kwasababu chadema ina wanachama wengi kuliko huto tuvyama
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom