Avocado
Member
- Aug 23, 2010
- 97
- 4
Ni jambo la kushangaza sana kusikia kuwa maji hayaongezi kwenye bwawa la umeme la mtera wakati huku ambako ndio chazo cha maji hayo mvua ipo ya kutosha,tena inanyesha sana,hebu tujiulize hayo maji yanapotelea wapi ? na ni jambo ambalo si kawaida kina cha maji kushuka kwa kiasi hicho wakati huu wa masika,je ifikapo juni au julai hali itakuwaje ? Mimi kinachonishangaza ni kwanini issue ya umeme imevamiwa sana na wanasiasa na kila mmoja ni msemaji,hivi kwanini tunashindwa kupata suluhisho la kudumu la tatizo hili tena katika nchi ambayo Mungu ameibariki kwa kuwa na vyanzo vyote vya nishati vijulikanavyo duniani,tuan maji.upepo,makaa ya mawe,jua la kufa mtu,Uranium n.k hivi ni nani aliyeturoga nchi hii ?