Ni kupiga chini michepuko hakuna namna

Hivi vyote hivifikii thamani ya k, ndo maana haiuzwi wala haitolewi bure
Inauzwa tena ukitembea huko Duniani ndo utashangaa zipo za kila race we ukipita street unacheki tu kwenye vioo utakaye muelewa unaingia labda tu umshaur na baba *****aanzishe na huku apate kodi
 
Damn hatua uliyo fikia kubwa mno ilibaki kujenga tu at list umeanza kujiekewa elewa nenda kwa mganga akutapishe hill limbwata la kupeleka maendeleo mchepukoni
 
tumia hiyo michepuko wewe........ wife only is some how tiresome
 
Mke wangu kaniambia kama sina mchepuko ataniacha.
Kaniambia nitafute mchepuko ila nisimuambie, akihitaji kumfahamu atamjua kwa nafasi yake.
Hajawahi kunipa sababu.
Yawezekana unampiga kipigo cha mbwa mwitu ndio maana anataka msaada wa mwenzie kijanja asaidiwe
 
Mwambie akupe 0713 akikubali nawe mpe anchohtaji...akigoma basi muendelee na 0788 au 0754 maana hakuna namna.
 
Yawezekana unampiga kipigo cha mbwa mwitu ndio maana anataka msaada wa mwenzie kijanja asaidiwe

Sijawahi kupigana wala kumpiga mtu toka nizaliwe.
Una jingine?
 
Gharama za uendeshaji zimekuwa juu! hongera kustukia picha mapema wezio hufa na tai shingoni.
 



Usiwe kama hauna akili na wewe. Demu anakupangia mahitaji yake kwani wewe ndiye mkombozi wa maisha yake na mwanaye? Kumbuka, she's not doing you a favor kumtomba yeye haswa ukizingatia kuwa yeye ndiye anayefaidika zaidi kupokea hogo, iweje wewe uwe mtumwa wake?
 
Umemkuta na maisha yake afu ghafla kukuona wewe umemfata ndo akapata wazo la kupanga?au uliji pump wewe mwenyewe?coz huwezi enda tu mkoa ukamkuta mwanamke tena wanawake hawa wa kisasa ukampangishie nyumba,unaweza ishia kujilaumu tu.
 
Unamfanyia yote hayo afu bado baba wa huyo mtoto anaendelea kupiga mashine kama kawaida
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…