Sio kosa kwa mwanamke kumpenda mwanaume! Ukiona mwanamke hapendi mwanamme basi ana matatizo ya kisaikolojia! Mungu ameweka upendo wa dhati kwa mwanamke! Watu wengi na hata wahubiri wanatoa tafsiri potofu kuhusu upendo kati ya mume na mke. Mwanamke ni mama na ndo mlezi namba 1 wa familia ni lazima awe ana upendo zaidi ya mwanaume! Mungu alipoona kuwa kuna tatizo la wanaume kutowapenda wake zao na kuwachukulia kama watumwa na watoto aliamua kuweka sheria na kusema,"Enyi wanaume wapendeni wake zenu" ;kadhalika alipoona ndoa zinavunjika kwa sababu ya wanawake wengi kutowaheshimu wanaume wao,akasema tena ,"Enyi wanawake watiini waume zenu". Hata ukiwaangalia watoto wadogo wale wale wakike wanakua na upendo wa kweli usiowaza ngono tu tofauti na wale wakiume ambao wanaelekeza mawazo yao kwny ngono zaidi.
Hapa tunaona kuwa upendwa wa mwanaume kwa mwanamke uliwekwa kama amri kwa sababu hakua nao , ila mwanamke hakuwa na tatizo la kupenda mumewe ,tatizo lake lilikua ni dharau yaani alikosa utii.
Kuna watu watanishangaa. Ngoja niwape mfano ; Kama una watoto wawili nyumbani halafu mmoja kati yao anazurura sana na wakati wa jioni anachelewa kurudi mpaka saa 5 usiku ni wazi kwamba utakapoweka sheria ya kuwahi kurudi nyumbani itamlenga yule anayechelewa.
Nadhani sasa mtaelewa kwamba sheria ya kupenda iliwekwa kwa mwanaume kwasababu alipungukiwa na upendo wa kweli kwa mwenzake.