Ni kiko kipya?


Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Kuna mtungi ambao huwa naona jamaa wanatumia pipe kufyonza moshi. Najiuliza huu mtungi unaitwaje na faida na hasara zake ni zipi
 
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
586
Likes
51
Points
45
God bell

God bell

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
586 51 45
Hilo dude linaitwa SHISHA ndani unaweza kuweka bangi, sigara. Tobacco mkavuta kwa kushare. Madhara yake ni magonjwa ya kuambukiza kwani mnatumia pipe 1 watu wote na kulishana mate ambapo ni hatari kwa mambukizi ya magonjwa mbalimbali. Nenda kwenye mahotel ya kifahari utayaona mengi tu. Yametoka kwa wazungu.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
Hilo dude linaitwa SHISHA ndani unaweza kuweka bangi, sigara. Tobacco mkavuta kwa kushare. Madhara yake ni magonjwa ya kuambukiza kwani mnatumia pipe 1 watu wote na kulishana mate ambapo ni hatari kwa mambukizi ya magonjwa mbalimbali. Nenda kwenye mahotel ya kifahari utayaona mengi tu. Yametoka kwa wazungu.
kweli ni khatar tupu. Naona yanaanza kuingia bongo kama jukebox
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,586
Likes
6,034
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,586 6,034 280
Wabongo wana magonjwa mpaka kero kwa hiyo lile dude Limekuja kutuua kwa hela zetu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,317