Ni Furaha kwa Npe, Vasco, Maembe, Six | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Furaha kwa Npe, Vasco, Maembe, Six

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Apr 2, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,232
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    teh teh

    Nifuraha kwa Sokwe pia

    Sasa jamaa atakuwa anakunywa Brand Hennesy na Mbuzi choma kupunguza hasira kwa mkwe wake Naolewa kushindwa
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,745
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    Tayari wameshajifungua hao
     
  3. k

    kijembe Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Najua kabisa mfumo mzima wa ccm haukutaka sioi apite ndio maana walimrudisha akashindane na sarakikya tena.huyu sioi akajipange siasa sio kurithishana kama shamba
     
  4. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,600
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuchagua ccm
    yakupasa uwe taahira!
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,176
    Likes Received: 5,613
    Trophy Points: 280
    tulianza na mungu tumemaliza na mungu.!
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,336
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha!!BWM (mzee wa kutania)yuko wapi?
     
Loading...