Ni fridge gani bora kwa matumizi ya nyumbani?

Ni fridge gani bora kwa matumizi ya nyumbani?

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,396
Reaction score
9,264
Wakuu,

Naomba anayejua aina ya fridge min au mlango mmoja kwa matumizi ya nyumbani nimeshachoka kumpelekea fundi kila siku. Fridge unanunua leo kesho limeshaharibika.
 
Wakuu,

Naomba anayejua aina ya fridge min au mlango mmoja kwa matumizi ya nyumbani nimeshachoka kumpelekea fundi kila siku. Fridge unanunua leo kesho limeshaharibika.

Mimi ninatumia LG ninaingia mwaka wa 9, sijawahi ongeza gesi wala kupeleka kwa fundi. Umeme ukikatika ina uwezo wa kuhifadhi ubaridi kwa saa 12.
 
Nnatumia SUPRA tangu 2002. Nimetengeneza mlango na taa tu. Sijawahi ingiza gesi. Yaani nimeshalichoka lakini bado linapiga mzigo.
 
Wakuu,

Naomba anayejua aina ya fridge min au mlango mmoja kwa matumizi ya nyumbani nimeshachoka kumpelekea fundi kila siku. Fridge unanunua leo kesho limeshaharibika.
Mkuu tafuta ya kampuni hii(SIEMENS).Mie niliinunua mtumbani,leo ni mwaka wa6 kitu kinapiga kazi hatari.Kwa joto la dar nikiweka nyama fresh kwa ajiri ya siku za baadae baada ya masaa12 unakuta imekua jiwe!!!
 
Bei ya lg,samsung,boss tafadhali aziweke hapa hadharani,
isipokuwa
mwenye bei ya tecno au nokia huyo ani pm
 
Back
Top Bottom