Ni changamoto gani mwanamke unakumbana nazo kumlea mtoto peke yako?


Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Habarini,

Natumaini muwazima na mnaendelea vizuri na majukumu yenu ya kila siku kwa single mothers tu, naombeni mniambie ni challenges gani mnakumbana nazo katika kuwalea watoto wenu wenyewe without dady na kwa upande mwingine mnajisikiaje kuwa single mothers?
 
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
5,970
Likes
9,513
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
5,970 9,513 280
km uko ulaya ndio shida maana kulipa nany ili uende kazini ama shule,inakuwa expensive kidogo ila ukiwa Tanzania unaweza kuajiri mfanyakazi akakutunzia mtoto/watoto wewe ukafanya mambo mengine....
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
ni meneja wako nini ukashika mimba haraka umzalie mtoto upate offer ya kupangiwa apartment.

Huku ukijua Ni mume wa mwanamke mwenzako

mana nyie wadada hamuishi vituko.
Teh teh si kweli
 
F

free freed

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
239
Likes
134
Points
60
Age
32
F

free freed

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
239 134 60
Illuminata nakumbuka siku mmoja ulitaja kutelekezwa na mimba mwaya. Embu waulize upate uzoefu shogangu. Mi bado naamini ipo siku mwanaume aliyekupa ujauzito atakutafta. Mungu na Yesu kristo Mfalme wakutangulie ktk uzazi salama.
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,295
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,295 280
Sio single mom ila nawaonea huruma sana watoto, watoto wanateseka.... Kuna mdada yeye ana mtoto ila hayupo na baba mtoto, alipata mwanaume mwingine, huyo mwanaume hataki kabisa kumsikia huyo mtoto, baba ake akamchukua ili aishi nae , baba nae kapata mwanamke ambae hataki kabisa kusikia habari za mtoto. Mtoto anaishia kukataliwa inasikitisha
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Sio single mom ila nawaonea huruma sana watoto, watoto wanateseka.... Kuna mdada yeye ana mtoto ila hayupo na baba mtoto, alipatamwanaume mwingine mwanaume hataki kabisa kumsikia mtoto, baba akamchukua, baba nae kapata mwanamke ambae hataki kabisa kusikia habari za mtoto
duuuh
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
48,115
Likes
39,295
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
48,115 39,295 280
Ndo maana wanawake wengine wanakomaa ndoani wanavumilia tu hawaondoki ukimuuliza anakwambia "nakaa hapa kwa ajili ya watoto" sahivi ndio nawaelewa, wengine wanakua kama house keepers tu, ndoa hewa kwa ajili ya watoto.... SASA NDIO NAWAELEWA
Hata mama ukimshatakia ndoa cha Kwanzaa anakwambia vumilia mwanangu
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Duh! Na hao wawili watakua mwili mmoja!! Usizini kabla ya ndoa, watoto ni Baraka! Siku moja NILIWAHI kuulizwa swali gumu Sana " Baba Kwanini ulimuacha Mama?! "
Daah hilo swali pasua kichwa aisee!
 
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
2,377
Likes
1,421
Points
280
Illuminata Rodgers

Illuminata Rodgers

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
2,377 1,421 280
Ndo maana wanawake wengine wanakomaa ndoani wanavumilia tu hawaondoki ukimuuliza anakwambia "nakaa hapa kwa ajili ya watoto" sahivi ndio nawaelewa, wengine wanakua kama house keepers tu, ndoa hewa kwa ajili ya watoto.... SASA NDIO NAWAELEWA
Hata mama ukimshatakia ndoa cha Kwanzaa anakwambia vumilia mwanangu
Nimekuelewa dadangu
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999