Ni chadema


NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
5,274
Likes
2,085
Points
280
NZURI PESA

NZURI PESA

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
5,274 2,085 280
Habari Wakuu,kwa Wale mnaoshabikia mgogoro wa Chadema acheni Kushabikia Bila Kuelewa Muelekeo Wa Cdm,kiukweli Kinapoelekea CHADEMA ndipo vilipotoka NCCR-MAGEUZI na TLP.Kwani mfumo unaotumika ni uleule ZUSHA,ENEZA,FUKUZA kwa manufaa binafsi.
 
W

WaKijita

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
590
Likes
2
Points
33
W

WaKijita

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
590 2 33
Habari Wakuu,kwa Wale mnaoshabikia mgogoro wa Chadema acheni Kushabikia Bila Kuelewa Muelekeo Wa Cdm,kiukweli Kinapoelekea CHADEMA ndipo vilipotoka NCCR-MAGEUZI na TLP.Kwani mfumo unaotumika ni uleule ZUSHA,ENEZA,FUKUZA kwa manufaa binafsi.
hoja yako mfu sana wala haina mashiko jipange sana km unasubiri cdm ife utakufa wewe
 
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
191
Likes
0
Points
0
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined Dec 22, 2012
191 0 0
Kwakuwa wewe utakufa kabla ya cdm utadhani nayo imekufa.
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
456
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 456 180
hoja yako mfu sana wala haina mashiko jipange sana km unasubiri cdm ife utakufa wewe
Hiv we n mjita gan bongo lala? Nnamarafik wajit lakin sio vitasa kama ww,kusoma hujui hata picha huon?kweli we kitasa
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,312
Likes
6,055
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,312 6,055 280
Hiv we n mjita gan bongo lala? Nnamarafik wajit lakin sio vitasa kama ww,kusoma hujui hata picha huon?kweli we kitasa
Hata wale wa milembe, wanadhani sisi ndo vichaa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
104,823
Likes
125,867
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
104,823 125,867 280
Jus another fvcker..!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,211
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,211 280
ah.....ngoja hamtupi hata nafasi ya kufanya tafakuri...?
 

Forum statistics

Threads 1,252,297
Members 482,076
Posts 29,802,983